Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านประกอบคอมใน (พันทิพ)ให้เพื่อนๆๆบริการดีมากครับผมรับประกันเจอมากับตัวเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านประกอบคอมใน (พันทิพ)ให้เพื่อนๆๆบริการดีมากครับผมรับประกันเจอมากับตัวเอง

ร้านที่แนะนำTk
    เรื่องมันมีอยู่ว่าผมไปประกอบคอมที่ร้านนี้มาครับแล้ว PSU เกิดเสียขึ้นมา ผมยกเครื่องไปเครมPSUให้เขาเปลี่ยนใหม่ทางร้านบิกการดีมากเลยครับทั้งช่างและคนขาย (พนักงานขายสวยด้วยอิอิ) PSU ที่เอาไปเครมคือ BZ 600W
    เสียจิงทางร้านเปลี่ยนใหม่ให้เลยครับไม่มีลีลา แล้วผมขออับ Wเพิ่มแลเพิ่มตังเขาก็ยินดีแถมเปลี่ยนยี่ห้อด้วยเขาก็พูดจาดีแถมให้เปลี่ยนครับ เปลี่ยนเป็น ThermalTake ToughPower 750W ครับ บางร้านที่เคยเจอนะครับจากตัวเองที่เคยเจอ รอ!!เป็นเดือนแถมพูดจาไม่ดีด้วยครับไม่เหมือนตอนไปซื้อครับพูดจาดีแต่พอมาเครมยังกับเราเป็นหมา
    ไม่ขอเอ่ยว่าเป็นร้านไหนนะครับ สุดท้ายนี้สำหรับเพื่อนๆๆที่กำลังจะไปประกอมคอมใหม่ผมขอแนะนำร้านนี้อีก 1 ร้านให้ลองคิดดูครับผมไม่ได้มีอะไรเกี่ยวข้องกับทางร้านแต่อย่างใดแต่แค่ประทับใจในบริการเลยำนำมาเล่าสู่กันฟังครับ
    ไปมาวันนี้เอง19/09/08
    ปล. โชคดีกับการประกอบคอมใหม่ครับ
    http://www.tkcom99.com

ประทับใจคนขายที่สวยๆ เป็นพิเศษ ป่าวครับ..ฮิฮิ

Comment

เครื่องผมก็ทำร้านนี้มาเหมือนกันคับประทับใจการจัดสายการประกอบเครื่องคับงานเนี้ยบดี
      เพื่อนผมเห็นมันมันชอบทุกคน

Comment

สนใจตรงคนขายสวยนี่แหละครับ อิอิ

Comment

^

^

^

ตามนั้นคับ หุหุ

Comment

อิอิ ก็ไม่ดีได้ไง เลื่อนลงมาดูด้านสุดล่างสิครับ

Comment

ร้านนี้เค้าแหล่มอยู่แล้ว

Comment

เดี๋ยว วันหลังจะ เเวะไปใช้ บริการ คนขายบ้าง ( อย่าคิดมากสิ ) เอิ๊กๆๆ

Comment

จุดขายของร้านนี้ ประกันดีถึงดีมากเพราะอยู่ที่ sales girl ซะงั้น

Comment

Working...
                  X