Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับ AMD เชิญเข้ามาร่วมให้คำแนะนำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับ AMD เชิญเข้ามาร่วมให้คำแนะนำครับ

คือวันนี้ผมได้ไปซื้อ NB ของ compaq presario cq40 - 105AU
    ปัญหาแรกคือ ตอนที่ผมได้ซื้อมาผมไม่รู้ว่ากล้องมันใช้ได้หรือปล่าว หรือลงไดร์เวอร์ไม่ครบ
    ปัญหาที่ 2 คือ ผมไม่สามารถลง xp ได้

รบกวนให้คำแนะนำผมด้วยนะครับ
    หรือถ้าให้ดี ผมขอ ไดร์เวอร์ ของNB รุ่นนี้เลยก็จะดีมากเลยครับ
    เพราะผมหาแล้ว ไม่เจอ
    ผมไม่ค่อยรู้เรื่องของ NB เท่าไร

เข้าเวบ ผู้ผลิตเช็คดูครับ ว่ามี driver xp ออกมายัง

Comment

ดันให้ครับ เอาใจช่วย

Comment

เพื่อ AMD สุ้ๆ

Comment

รุ่นนี้ไม่มี driver ของ win_xp น่ะคับมันไม่ซัพพอท อ้างอิงจากเวปมันอ่ะ ไม่มีให้โหลด http://h10025.www1.hp.com/ewfrf/wc/s...&lang=en&cc=th

Comment

น่าจะเปลี่นหัวข้อว่า มีปัญหาเกี่ยวกับไดรเวอร์โน๊ตบุ๊คส์ ดีกว่ามั้ง

Comment

ลองเช็คกับ compaq ดูครับ

ปล.ไม่เกี่ยวกะ AMD เลยนะครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X