Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้เชี่ยวชาญด้านnetworkช่วยผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้เชี่ยวชาญด้านnetworkช่วยผมทีครับ

ผมขอ ให้ช่วย 2 ข้อนะครับ

1.เพื่อนผมเค้าเก่งคอมแล้วใช้ในทางไม่ถูกครับคืม

1.1 เค้าบล็อคwireless ครับผมก็ไม่ทราบว่า เกี่ยวกับ mac addressหรือเปล่าครับ
    1.2 เค้าตัดเน็ตในวงแลนครับทุกคนเลย ช่วยหาวิธีแก้ทีครับ

เรื่องสุดท้ายครับ

คือ net ToT ที่ผมใช้อยู่มัน บางครั้งก็เข้า เกม onlineได้ บางครั้ง ก็ไม่ได้ ครับอยากทราบสาเหตุและวิธีการแก้ครับ

Spec

Hp Pavilion DV 2808tx artist Edition

Core 2 duo t5550
    2Gb 667
    NVidia GF8400 gs
    160Gb[5400rpm]

1.2 เค้าตัดเน็ตในวงแลนครับทุกคนเลย ช่วยหาวิธีแก้ทีครับ
    เขาใช้ netcut ตัดอ่ะป่าว

Comment

Originally posted by K@B View Post
      เขาใช้ netcut ตัดอ่ะป่าว
      ครับเค้าใช้ net cut แต่ผมลองดูแล้วผมตัดเครื่องเค้าไม่ได้ แต่ตัดคนอื่นได้ครับ

Comment

Working...
      X