Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAPPHIRE HD3850 256MB เจได ขาย 2990 บาท AquaMark3 คะแนนได้เท่าไร ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SAPPHIRE HD3850 256MB เจได ขาย 2990 บาท AquaMark3 คะแนนได้เท่าไร ครับ

เพื่อนๆ ๆว่าได้ คะแนน เท่าไร ครับ พอดี งบน้อยอ่ะครับ เห็นเจได ขายอยู่อ่ะเอามา เล่น crysis เพื่อนๆๆ ว่าไหวมั้ย ครับ หรือ รอเก้บ ตังค์ เล่น 9800 GTX+ มอง ๆๆอยู่ ตังค์ไม่ พอ 7300 อยาก้เล่น EVGA ครับ

ไหว อยู่เเล้วครับ อิอิ

Comment

คแนน มันจะได้ เท่าไร พอ ทราบมั้ย ตามลายเช็น ผม CPU + mb

Comment

ตู้ปลา AMD จะได้คะแนนน้อยครับ ทำให้คะแนน มันออกมาต่ำตาม แต่อย่าไปยึดติดกับคะแนนครับ เล่นได้สบายๆครับ 3850

Comment

ผมก็เหมื่อนกัน ไม่รูํ้ว่าปรกติหรือเปล่า สเปกเครื่องผมเป็น
          Q6600
          ASUS P5Q Se
          KINGSTON 4GB/800
          HDD 500GB
          EAH 4850/1024
          PSU RAIDMAX 630W.
          DVD-RW 2ตัว
          Reader Card Internal
          TV-Tuber Card
          พัดลมเครื่อง 4ตัว
          อุณภูมการ์ดจอเวลาปรกติไม่ได้เล่นเกมส์ ทำงานทั่วไปจะอยู่ที่ 50-60 แต่พอเล่นเกมส์ Crysis อุณภูมจะไปที่ 75-80 ไม่รู้ว่าปรกติหรือว่าผิดปรกติถ้าผิดปรกติควรจะเป้นที่อะไรคับแล้วแก้ยังไงช่วยทีนะคับ อุณภูมการ์ดจอนะคับEnergyoflove_Bp@hotmail.com จะเมล์มา หรือจะ msn ก็ได้นะคับ

Comment

ผมใช้ 3850 แต่ 512MB เล่น crysis แบบลื่นๆก็ high ที่ 1280*1024 ครับ แต่ผมอัดการ์ดสุดเลยนะ( HIS 3850 IceQ) ถ้า 256MB ผมว่าอาจจะกระตุกหน่อย แต่ก็พอรับได้ ราคานี้คุ้ม

... แต่ถ้าจะเอามาเล่นเกมเป็นหลัก ผมว่าลองหาซื้อ 9600GT มือ 2 ดีกว่า เกินงบไม่มาก ไม่เกิน 3300 หาได้แน่ๆถ้าไม่ใจร้อน ความแรงไล่ๆกับ 3870 เลย

Comment

ผมก็เหมื่อนกัน ไม่รูํ้ว่าปรกติหรือเปล่า สเปกเครื่องผมเป็น
              Q6600
              ASUS P5Q Se
              KINGSTON 4GB/800
              HDD 500GB
              EAH 4850/1024
              PSU RAIDMAX 630W.
              DVD-RW 2ตัว
              Reader Card Internal
              TV-Tuber Card
              พัดลมเครื่อง 4ตัว
              อุณภูมการ์ดจอเวลาปรกติไม่ได้เล่นเกมส์ ทำงานทั่วไปจะอยู่ที่ 50-60 แต่พอเล่นเกมส์ Crysis อุณภูมจะไปที่ 75-80 ไม่รู้ว่าปรกติหรือว่าผิดปรกติถ้าผิดปรกติควรจะเป้นที่อะไรคับแล้วแก้ยังไงช่วยทีนะคับ อุณภูมการ์ดจอนะคับEnergyoflove_Bp@hotmail.com จะเมล์มา หรือจะ msn ก็ได้นะคับ

Comment

Working...
              X