Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดโน้ตบุคให้หน่อยครับ งบประมาน7หมื่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดโน้ตบุคให้หน่อยครับ งบประมาน7หมื่น

ขอแบบว่า ดีดีหน่อยอะครับ แต่ไม่เอา แมคบุค อ่าครับเพราะว่าเหงพี่บอกว่า วินโด มัน เอ๋อ บ่อย แล้วขอเเนะนำหน่อยครับ จาซื้อแบบไหนดี เหอๆๆๆๆๆ

ขอแรงๆหน่อยนะครับ

เน้นๆเอาไปทำงานครับ
    Last edited by obza11; 20 Sep 2008, 17:36:49.

ดันๆ

Comment

ดันๆๆๆๆๆ

Comment

ซื้อโน๊ตบุ๊ค4-5หมื่นและอีก1-2ปีให้หลังเอาเงินส่วนที่เหลือไปซื้อรุ่นใหม่คับ คุ้มกว่าซื้อแพงๆที่เดียวเพราะพอปีหน้าเจอรุ่น4หมื่นก็สู้ไม่ได้และ

Comment

ยุคเศรษฐกิจอย่างงี้ช่วยกันประหยัดเหอะคับ โน๊ตบุ๊คก็เป็นของต่างประเทศทั้งนั้น(ไม่นับsvoaหรือแบนด์ไทยเพราะคนไม่นิยม)

ของit ไปเร็วคับ ซื้อราคากลางๆบ่อยๆคุมกว่าซื้อแพงๆทีเดียว

Comment

งบ 70k เน้นหรู ดูดีทุกรูขุมขน ผู้ดีแท้ๆๆ ต้อง SONY Z เลยครับ 69k+vat 13" P8600 ครับ ส่วนถ้าจะเอา P9500 ต้องเอาเงินไป 99k+vat ครับ รับร้อง hi-so

Comment

เงียบหาย??

Comment

เอาไปทำงานครับ - -

Comment

รีบใช้ไหมคับ ถ้าไม่รีบผมแนะนำให้ซื้อช่วงปีใหม่ดีกว่าซึ่งเหลืออีกแค่ 3เดือนกว่าเองแถมตัวที่สเปกดีๆๆๆเอาแค่5หมื่นกว่าก็หรูมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมายคับ

Comment

รีบใช้ไหมคับ ถ้าไม่รีบผมแนะนำให้ซื้อช่วงปีใหม่ดีกว่าซึ่งเหลืออีกแค่ 3เดือนกว่าเองแถมตัวที่สเปกดีๆๆๆเอาแค่5หมื่นกว่าก็หรูมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมายคับ

Comment

เล่นเกมส์ ทำำงานทั่วไป พกพา ดูดี หรือทำงาน 3dหนักๆ ระบุนิดครับ

Comment

g50v ครับราคาus 1639 ประมาณ 56000 ถ้ารอไม่ได้สั่ง ebay รวมค่าส่งแล้วน่าจะเกือบ60000

Comment

แล้วแต่ยี่ห้อ แนะนำตอนนี้
                          1 Acer 5930G
                          2 BenQ S42
                          ตัที่เหลือ เก็บไว้ฝากธนาคารครับ ตังยิ่งหายากๆอยู่
                          ถ้าไม่ไปนั่งกับ..... ที่กรุเทพ ฯ

Comment

Working...
                          X