Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ Cooler Master V8 มีขายในไทยรึยังครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ Cooler Master V8 มีขายในไทยรึยังครับ?

ผมค่อนข้างสนใจตัวนี้มากนะครับ ประสิทธิภาพเยี่ยมใช้ได้เลย
    แถมราคาก็ถูกกว่า 120 TrueBlack ด้วย รูปร่างก็เท่กว่า
    ตอนนี้มีเข้ามาในไทยรึยังครับ? แล้วมีร้านไหนขายบ้าง?

คิดว่าถ้ามีขายจะสอยมาซักตัวในช่วงอาทิตย์หน้าเนี่ยล่ะ ได้ตังค์พอดี

ปล. แล้วในบอร์ดนี้มีใครเอาเข้ามารึเปล่าครับ ^ ^"

มีขายแล้วครับ ในบอร์ดนี้แระครับ

Comment

เดี๋ยวต้องขุดหาหน่อยล่ะมั้ง กระทู้เยอะจัด ^ ^;

Comment

2350 ที่ IT Market

http://forums.overclockzone.com/foru...ghlight=cooler
        Last edited by missionman; 21 Sep 2008, 10:39:34.

Comment

สอยมาแล้วครับ 1 ตัว เดี๋ยวจะลองนั่งแงะใส่ดู อิอิ

Comment

ตอนนี้ผมสั่งทางเวปอยู่ครับ อีกปะมาน 2 วันได้ อดใจรอมะไหวแล้วตู

Comment

มีขายแล้วครับ (โฆษณาหน่อย เนียนๆ)

Comment

ได้ของมาแล้วครับ แล้วทำการติดตั้งเรียบร้อย
                อุณภูม อยู่ที่ 28-30 องศา ครับ
                ของอันเก่าซิ้งเดิมๆ อยู่ที่ 39-45 องศา ต่างกันเยอะเลยครับ
                ผมไม่ oc นะครับ

Comment

ผมถอยมาละ 2200 ถูกกว่าในเว็บ

Comment

โย้ๆๆๆ เซียร์ 2300

Comment

Working...
                    X