Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเรื่อง HIS 4850 IceQ4 Turbo อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเรื่อง HIS 4850 IceQ4 Turbo อะครับ

พอดีเพิ่งซื้อคอมมาประกอบอะครับ

โดยใช้การ์ดจอ HIS 4850 IceQ4 Turbo

พอดี monitor เป็นพอร์ตรุ่นเก่าอะครับเลยใช้ตัวแปลงพอร์ต

สีของภาพที่ได้ออกมาทาง monitor จะออกเป็นโทนสีเหลืองๆ

เเต่ตัวหนังสือ หรือรูปภาพลักษณะ icon เป็นปกติอะครับ

เลยอยากจะรู้ว่าเป็นเพราะอะไร หรือต้องซื้อ จอใหม่เลยหรือเปล่า

ถ้าพี่ๆรู้หรือเคยมีประสบการณ์ช่วยเเนะนำหน่อยนะครับ

ไม่แน่น ป่าวเพ่ เคย เจอ

Comment

Working...
    X