Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอม มีอาการ ประหลาด!! ครับ ลองเข้ามาอ่านดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอม มีอาการ ประหลาด!! ครับ ลองเข้ามาอ่านดู

คอม มีอาการแปลกๆครับ คือว่าเวลาเข้าเนตจะช้ามาก ยิ่งเข้าลิงค์ในเวบเดียวกันบางทีเด้งหลุดไปเลย กดเข้าเวบจะอืดๆ แล้วบางช่วงก็หาย สักพักก็อืดช้าเหมือนเดิม จนเสียอารม(ไม่เกี่ยวกับ speed เนตแน่นอน เพราะมีอีกเครื่องเป็นสเปคเดียวกันลอง testพร้อมด้วย ท่าเนตอืดยังไงก็ยังมีหน้าจอขึ้นมาแต่นี่กดแล้วจะไม่มีอะไรขึ้นมาเลย จะมีอาการ "ค้าง" หรือ "นิ่ง" ไปสักพักต้องรอๆๆ ก่อนจะพรวดออกมา) แต่ท่าเล่นเกมปกติดีไม่มีอาการอะไร ทั้งที่ก่อนหน้านี้ เข้าเวบเล่นเนตก็ปกติ อยู่ๆก็เป็นครับ เลยลองลง window ใหม่2รอบแล้วก็ไม่หายครับ
    ใครพอรู้สาเหตุหรือวิธีแก้ไขมั่งมั้ยครับ...ช่วยแนะนำที
    ขอบพระคุณมากครับ
    Last edited by gigaro; 20 Sep 2008, 21:20:41.

เช็คดิ ว่าทำงานแบบ full load ตลอดไหม ส่วนมากจะมาในรูปแบบนั้น

Comment

เช็ค ยังไงหรอครับ เข้าตรงไหน

Comment

Working...
      X