Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ vista ultimate แล้วชอบมีเสียงแปลกๆอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ vista ultimate แล้วชอบมีเสียงแปลกๆอะครับ

เป็นเสียงดัง ตริ๊ง!!! อ่ะครับ ไม่ว่าจะดูหนังฟังเพลงเล่นเกมมันก็จะชอบขึ้นมาตลอด เป็นไม่บ่อยนะครับ แต่หงุดหงิดอ่ะครับ จะหาวิธีแก้ก็ไม่รู้ว่ามันเกิดจากอะไร เสิจก็ไม่รู้จะเสิจว่าอะไรอ่าครับ มีใครพอทราบไหมครับว่าแก้ยังไงอ่า

ไดร์เวอร์ ซาวการ์ด ไม่ซับพอท เปล่าครับ

Comment

ลองไป disable sound ใน cp ดูครับ (ผมไม่เคยใช้ วิสต้า)

Comment

ผมใช้ ultimate 64 bit ไม่มีปัญหาอะไรครับลองหาอันใหม่มาใช้ดู

Comment

ผมก้อเป็นคับ แต่หาที่ set ไม่เจอ ไป disable sound windows ก่อไม่หาย เลยหาแผ่นใหม่มาลง ครับ แฮ่

Comment

Working...
          X