Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอย้อยยุค crysisภาคเเรกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอย้อยยุค crysisภาคเเรกหน่อยครับ

ใครคิดว่าด่านไหนลำบากสุดครับ
    สำหรับผมคิดว่าด่าน CORE ครับ ที่เข้าไปในถ้ำเเล้วเจอเอเลี่ยน ในถ้ำระบบสูญญากาศ ลอยไปลอยมา ปรับเกมเเบบยากสุดเกือบ อ๊วกทุกทีครับ เวียนหัวมาก ๆ กะว่าจะเล่ยให้จบอีกรอบเเล้วค่อยซื้อภาคใหม่ เอาให้เยิ้มเลย เเล้วท่านละครับคิดว่าด่านไหนปวด เฮดสุดเล่าสู่กันฟังบ้างครับ

ด่านเดียวกันนี่แหละ.....แต่สบายแล้วเพราะเล่นมาตั้ง 2 รอบ อิอิ

Comment

Working...
    X