Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น MOHAA ไม่ได้ครับ Error ไรของมันก็ไม่รู้ฃ่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น MOHAA ไม่ได้ครับ Error ไรของมันก็ไม่รู้ฃ่วยทีครับ

Medal of Honor - Allied Assault

ดูเสปคก็ผ่านหมดน่ะครับ

ตอนเข้าเล่น ภาษาทำไมมันมั่วๆอ่ะงง ภาษา German ป่าววะ-*-

อีกรูปนึง

ฉากเลือกด่านแระ

อ่ะแหนะตัวนี้แหละครับ

ทำไงดีอ่า Y^Y

Comment

ใครก็ได้ช่วยหน่อยน้าาา

Comment

ช่วยเขียนรายละเอียดหน่อยครับ Driver รุ่นไร Window อะไร การ์ดจออะไร จะได้ลองหาวิธีแนะนำถูกครับ

Comment

การ์ดจอ Nvidia Geforce 8600m gs
          Forceware ที่ใช้ 178.13
          DirectX 9.0c
          Windows XP 2002 SP2
          Ram 1GB CPU 1.8

ครับ
          Last edited by jamankell; 11 Oct 2008, 21:09:43.

Comment

Comment

วินโดว์โม้เหรอครับ อาจจะเป้นที่วินโดว์

เล่นเกมอื่นปกติมั้ย ?
              update window ดูครับอาจจะหายเป็นได้หลายสาเหตุอย่างผมเคยเล่น Mercenaries 2 ไม่ได้เป็นเพราะวินโดว์ตอนแรกนึกว่าการ์ดจอขายการ์ดจอทิ้งมาลองอ้าว กรรมเป้นเหมือนเดิมลงวินโดวืไม่โม้ไม่มีปัญหา ง่ะ

Comment

ไม่แน่อาจจะเป็นที่ตัวเกมเองก็ได้นะครับ ลองหาโหลดตัวเกมอันอื่นมาลองดูก่อน โดยเฉพาะที่เป็นภาค Eng น่ะ

Comment

เป็น ที่ WIN แน่

Comment

Working...
                  X