Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหา 9600 GT ทำไม core จาก 650 เหลือ 65 อ่ะครับ ไม่ได้ oc ไรเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหา 9600 GT ทำไม core จาก 650 เหลือ 65 อ่ะครับ ไม่ได้ oc ไรเลย

ตามรูปเลยครับ

URL=http://upload.meemodel.com/file.php?file=204/jtb6t1221984658307506.JPG][/URL]

ไม่ทราบว่ามันเป็นเพราะอะไรหว่าครับ
    Last edited by choke555; 21 Sep 2008, 15:26:19.

โปรแกรม เพี้ยนละมั้ง
    ใช้โปรแกรมอื่นดู เช่น Riva Tuner

Comment

ของผมก็ลดนะ เข้าใจว่าลดมาเปนโหมดปกติ แต่ไม่ขนาดนี้ - -

Comment

Disable C1E คับ อิอิ

ผมล้อเล่นหนะ

Comment

โห หายไปตั้ง 10 เท่า
          ลองหาพวก everest หรือ riva มาเปิดดูครับว่าเป็นอย่างงี้หรือเปล่า

Comment

กำ ไม่ไช่ ละ
            อย่าท่านบน บอก เอาriva มาเปิดดู เลย

Comment

ตอนนี้กลับมาปกติเเล้วครับ เเต่ไม่รู้ว่าทำไม มันถึงเป็นเเบบนั้น ที่เป็นตอนั้น ผมเล่นเกมออนไลด์ nostale ซัก 3-4 ชม เเล้ว พับหน้าจอลองเปิด GPU-Z ดู ปรากดผลดังรูป เเต่พอรีเซ้นไปก็หาย เเต่กลัวมันกลับมาหลอนอีก - -

Comment

Working...
              X