Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูDriverทีคับว่ามันคืออะไรลงไม่ครบซักที(Compaq)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูDriverทีคับว่ามันคืออะไรลงไม่ครบซักที(Compaq)

คือว่าแผ่นไดร์เวอร์หายคับไปหาโหลดๆมาลงหมดแล้วก็ไม่รู้ว่าเหลืออะไรอะคับ
    ที่เวบCompaqก็มีของXPน้อยมากๆคับท่านดพอทราบช่วยแนะนำที
    และอีกอย่างคับใครมีแผ่นDriver Compaq Presario V3733TU ของXPผมขอมั่งสิคับ
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ
    Attached Files

Compaq Presario V3733TU
    ใช้ชิปเซ็ต Intel GM965
    ปัญหา หา sm bus driver ไม่เจอ
    ต้องใช้ INF Update Utility Version 9.0.0.1008...น่าจะหายจากอาการไข้ได้
    ไป download ที่ เวบของ อินเทล เลยครับ ตามลิงค์

http://downloadcenter.intel.com/filt...s=44&submit=Go!

ได้ผลประการใดช่วย post บอกด้วยนะครับ.....แชร์ประสบการณ์

เพิ่มเติม ทางที่ดี ท่านควร download Intel(R) Matrix Storage Manager มาใช้งานด้วย นะครับ
    Last edited by mengchanchai; 21 Sep 2008, 18:21:36.

Comment

ซ้ำอีกแล้ว

Comment

ก็อยู่ไนแผ่นไดรเวอที่แถมมาไห้แหละครับ ถ้าเชตอัฟไม่ได้ต้องลองยัดดูนะครับ

Comment

แผ่นไดรเวอร์หายคับ ท่านใดมีขอหน่อยคับทั้งแผ่นเลย

Comment

รู้สึกว่าจะสำคัญด้วยนะไดร์เวอร์ตัวนี้ ชช.... อิอิ

Comment

Working...
            X