Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรูปโลโก้ หน่อยครับ จะเอาไปติดเคส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรูปโลโก้ หน่อยครับ จะเอาไปติดเคส

ผมอยากได้รูปโลโก้ของ Cooler Master ที่เป็นเจ้าหัวอัศวิน ถ้าใครมีขอหน่อยน่ะครับ ถ้ามีโลโก้อื่นสวยๆก็มาแจกกันบ้างน่ะครับ ขอบคุณครับ ผมไม่รู้จะโพสที่ไหนล่ะขอห้องนี้ล่ะกัน เห็นเป็น กราฟฟิคชนิดหนึ่ง

ก็ลองหาในกูเกิลสิครับ มีแน่

Comment

รูปหัวอัศวิน !?!

แบบไหนหวา นึกไม่ออกครับ แน่ใจนะครับ ว่าไม่ได้เป็นโลโก้รุ่น

Comment

ผมจะเอาโลโก้แบบนี้มาใส่ CM690 ครับ

Comment

มันเป็น ตัว C นิครับ -*- หัวอัศวิน พูดซะ งง เลย อิๆ

Comment

ผมคิดว่ารูปที่ทำมาเป็นรูปหัวอัศวินเพราะผมเอามาจากคำแปลครับ (ที่จริงรูปมันก็ตัว C + design ) รบกวนหาด้วยน่ะครับ

Comment

รูป centurion นี่เอง นึกว่าอะไร

Comment

แต่ผมก็เห็นเป็น หัวอัศวิน เหมือนกันนะ

Comment

555+ผมเห้นหัวนักรบสปาตั้น

Comment

ขอดันหน่อยครับ ผมหาไม่ได้ครับ

Comment

Comment

Working...
                      X