Announcement

Collapse
No announcement yet.

@@@ Crysis Warhead นี่เล่นสไตล์ไหนครับ@@@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• @@@ Crysis Warhead นี่เล่นสไตล์ไหนครับ@@@

ค่อยๆซุ่ม เก็บทีละตัว หรือบวกแหลกราญแบบแรมโบ้ครับ ซื้อแล้วเพิ่งเอาลงวันนี้ เล่นแล้วแหม่งๆยังไงไม่รู้(ออกแนวไม่ค่อยโดนเท่าไร ชอบCoD4มากกว่าแฮะ) แล้วฉากแรก ทำไมผมโดนยิงหลายดอกมากไม่ตายเลยครับ(โดนระเบิดหนักๆตาย) ฉากหลังๆแบบนี้หรือเปล่า

ลองเล่นแบบยากสุดสิครับหันไปดูทีวีวูบเดียวก็บินละ ==

Comment

อยากเล่น เด้ เหอๆ

Comment

ผมเล่นแนวซุ่มครับ ลุยบ้างบางครับ แต่ส่วนใหญ่ซุ่มเพราะมันมาเยอะ สู้ไม่ไหว

Comment

มีใครเล่นออนไลน์ไหมครับ ผมเล่นแล้วยากมาก ลุยมากไม่ได้ ต้องเซพโครตๆอะ (กว่าจะล๊อกอินได้นานมากเลยเกือบ5นาที)

อ้อ แล้ว Gamespy นี่มันโปรแกรมไรครับ ผมต้องออนก่อนเล่นCrysis Online ไหมครับ มันคล้ายๆmsnป่าว

Comment

Originally posted by ERIN View Post
            มีใครเล่นออนไลน์ไหมครับ ผมเล่นแล้วยากมาก ลุยมากไม่ได้ ต้องเซพโครตๆอะ (กว่าจะล๊อกอินได้นานมากเลยเกือบ5นาที)

อ้อ แล้ว Gamespy นี่มันโปรแกรมไรครับ ผมต้องออนก่อนเล่นCrysis Online ไหมครับ มันคล้ายๆmsnป่าว
            ตอบผมก็เล่นนะ onlineนะ เเต่ต้องเล่นเซิฟเเถวนี้ ออกไปเเถวUs ดับไม่ต้องจอด เเค่เเถวนี้ยังมีเเลคให้ตายโง่ๆบ่อยๆ เเต่ผมล๊อกอินเเบบเดียวเองนะ เนท512 - -"

เกมสปายคือไรก็ไม่รู้ผมไม่เคยยุ่งไม่เคยเปิดก็เล่น crysisได้ครับ

Comment

ส่วนใหญ่ผมก็ซูมครับ

Comment

สไตล์การเล่นไม่ว่าจะCryisiหรือCod4หรือเกมส์อะไรก็ตามมันขึ้นอยู่กับเกมส์เมอร์คับ
                บรรทัดถานคนเราไม่เหมือนกันก็ย่อมเล่นแตกต่างกัน

Comment

ซุ่มยังไงอ่ะ บางทีอยู่***งเป้นกิโล มันมองเห้นเลย...แถมยิงโดนอีก

Comment

ใจเย็นเล่น นานๆ ก็ค่อยๆ ซุ่ม เล็ดลอดเข้าๆไปครับ

Time Attack ก็ลุยแหลกเลย ครับ

Comment

ผมชอบบู้ล้างผลาญคับ5555

Comment

Originally posted by armyman View Post
                        ซุ่มยังไงอ่ะ บางทีอยู่***งเป้นกิโล มันมองเห้นเลย...แถมยิงโดนอีก
                        หมอบยิงครับ ใส่เก็บเสียงด้วยมันจะงงว่ายิงจากไหน เปิดโหมดตัวแดงเป้าจะนิ่งขึ้นด้วยครับ
                        Last edited by shoompon; 22 Sep 2008, 12:24:39.

Comment

ผมหายตัวแล้ว ซุ่มยิง

Comment

ลุยไปเลยครับ มันส์ดี

Comment

ผมใช้ scar แล้วนอนยิง

Comment

Working...
                              X