Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดตำนาน:DX10:ความร้อนแรงจะเกิดอีกครั้ง>Dx10.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังไงหว่า -*-

Comment

เหอเหอ เอาน่าๆ ความรู้ๆ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
        คนเดียวกับ arashi อะไรนั่นหรือเปล่า ชอบเอา spec นู้นนั่นนี่ มาลงให้เยอะแยะเต็มไปหมด
        ไม่ต้องสืบ ...

เปลี่ยนชื่อไปเรื่อยๆ คอยติดตามกันต่อไปนะครับ ว่าเขาจะใช้ชื่อใหม่เป็นอะไร ฮี่ฮี่

Comment

Originally posted by mooh View Post
          สงสัยกินยาคูลลืมเปิดฝา
          ใช้หลอดจิ้มดูดป่าวครับ แซวเล่นน่อ อย่าโกรธนา

Comment

กลัวเขาโกรธก็อย่าแซวสิครับ อิอิอิอิอิ

Comment

ดีครับ ขยันแบบนี้ก็ดี -*-

Comment

Originally posted by mooh View Post
                สงสัยกินยาคูลลืมเปิดฝา

ก็เค้าใช้หลอดดูดหนิครับ อิ_อิ

Comment

ผมว่าเขาก็เป็นคนดีคนนึงนะ ผิดแล้วแก้ตัว สังคมให้อภัยครับ
                  แต่...ผมเด็กใหม่ เขาเกรียนเมื่อไหร่เหรอ หรือว่าไม่เกรียนต้องขอโทษนะครับ

Comment

ผมสนตรงนี้มากกว่า
                    ดูแล้ว 9 กับ 10 นี่เรียกได้ว่าคนละชั้นกันเลยนะนี่

Comment

Comment

เก่ง กับ เกรียน ระยะห่าง ไม่ต่างกันเท่าไหร่
                        --------------------------------
                        ในอดีตผมเองก็เคยทำตัวเกรียนมาก่อน
                        --------------------------------
                        สมัยเล่นบอร์ดนี้ใหม่ๆ ตอนนั้นไม่ได้ล๊อกอินสมาชิกเข้ามาป่วน ตั้งกระทู้หาเรื่องให้คนอื่นทะเลาะกัน อิอิ(สารภาพ)
                        ตอนหลังเซ็งๆไม่รุ้จะป่วนไปทำไม เราเองก็ไม่ใช่คนที่ไม่มีความรู้ ความรุ้ก็พอมี แต่ทำไมไม่ทำให้เกิดประโยชน์
                        ผมก็เลยเลิกเกรียน ไร้สาระ หันมาโพสแบบมีประโยชน์ โดยอยู่ภายใต้กฏของเว็บบอร์ดเหมือนสมาชิกทุกคน
                        การอยู่ในกฏไม่ได้หมายความว่าเราต้อยต่ำ เพราะทีมงานทุกคน
                        -------------------------------- ไม่เว้นแม้แต่เจ้าของเว็บก็ยังต้องโพสอยู่ภายใต้กฏของเว็บไม่มีข้อยกเว้น
                        ผมเองจากสมาชิกเลื่อนขั้นขึ้นมาเป็น โมด ก็ต้องทำตามกฏเช่นเดียวกัน(ระวังมากกว่าตอนเป็นสมาชิกซะอีก เพราะต้องทำตัวเป็นตัวอย่างที่ดี)
                        ถ้าสนใจและรักในเรื่องคอมจริง สังคมเว็บบอร์ดแห่งนี้ยังต้องการ และให้การต้อนรับครับ

Comment

Working...
                        X