Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pure ใครใช้จอยเล่นกันบ้างครับ ตั้งจอยยังไงกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pure ใครใช้จอยเล่นกันบ้างครับ ตั้งจอยยังไงกันครับ

คือผมไม่รู้ว่าควรจะเซ็ตให้ปุ่มแต่ละปุ่มกดตัวไหนดีครับ

ใครตั้งแล้วรบกวนช่วยบอกหน่อยครับ ว่าแต่ละปุ่ม มันควร ตั้งยังไงครับ

(ตอนนี้ที่ปรับก็มีแต่เดินหน้า ถอยหลัง เลี้ยวซ้าย เลี้ยวขวา อันอื่นไม่รู้ว่าควรจะตั้งให้อยู่ปุ่มไหนดี)

fyo

Comment

คือเกมอะไรหว่า

Comment

ขายออกไว้ๆนะครับ ดันให้ครับ *0*

Comment

เล่นเหมือนกันครับ กำลังปรับค่าจอยเลย แต่จอยผมมัน PS2

Comment

เซตจอยเล่นเหมือนกัน เหมือนปุ่มจะไมพอ
            แต่ผมเซตได้ครบ เท่าที่จำเป็น โดยเอาท่า special ไว้บน analog ขวา (ปุ่ม13)
            แต่ก็ยังกดไม่ค่อยถนัด

Comment

Working...
            X