Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้เชี่ยวชาญเรื่อง Case CoolerMaster ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้เชี่ยวชาญเรื่อง Case CoolerMaster ครับ

คือว่าผม ซื้อเคสของ Cooler Master รุ่น Centurion 5 มาครับจะดูได้อย่างไรว่า ของแท้ ไม่แท้อย่างไรครับ ตอนนี้ผมแทบจะสับสนมาก ๆ ผมดูเคสในภาพตามเว็บต่าง ๆ แล้ว สังเกตุเห็นว่า จะมีโลโก้แบรนด์เนมตรงฝาเคสใส ๆ ครับ ดูมาหลายเว็บแล้วต่างก็มีโลโก้เหมือน ๆ กันหมดเลย ...แต่ว่าเคสที่ผมซื้อมาดันไม่มี โลโก้อย่างที่ว่าเลย ก็ด้วยเหตุผลนี้ผมจึงสงสัยครับ เกรงว่าจะโดนเปลี่ยนฝาเคสไป ตอนที่ซื้อมาก็รีบๆไปกดตังค์ก่อนจนไม่ได้เป็นอันดูเลย

รูปภาพครับ เคสตัวจริงๆ ตามเว็บต่าง ๆ ยังเห็นโลโก้ที่ฝาเคสอยู่เลย

ส่วนภาพข้างล่างนี่ อันนี้ เคสผมเอง ที่โลโก้มันหายไปไหน

[IMG][/IMG]

ตอนผมซื้อให้เพื่อนมันให้กระจกมา2แผ่นไม่ใช่หรอครับมันหายไปไหนอ่ะอันนึง โดนจิ๊กไปซ่ะแย้ว

Comment

โลโก้ล๊อตใหม่ไม่มีแล้วนะครับ cm ของปลอมไม่มีนะครับตอนนี้เท่าที่รู้

Comment

เท่าที่เห็นมานะครับ ล็อตใหม่ๆจะไม่มี logo ที่ฝาข้างครับ
        ผมมีทั้ง 2 แบบ ตัวแรกมี logo แต่ตัวที่สองไม่มี logo ครับ

Comment

ขอบคุณมาก ๆ ครับ แค่คิดว่า โดนเปลี่ยนฝาเคสไปซะแล้ว

Comment

Logo ผมก็ไม่มี

Comment

ไมพัดลมน้อยจังอะครับ

Comment

มันปลอมกันด้วยเหรอคับ โห...คนเรา

Comment

Working...
                X