Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากซื้อการ์ดจอใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากซื้อการ์ดจอใหม่

ช่วยแนะนำการ์ดจอแรงๆ แบบagp8x มีไหมคับ สัก 2-3พันอะ

ที่พันธุ์ทิพย์งามวงศ์วามีของเยอะไหมคับ

ของน้อย ไปประตูน้ำดีกว่า ครับ

Comment

ไปตรงป้ายฝั่งตรงข้ามซอยเรวดี แล้วนั่ง505 ต่อเดียวถึงพันทิพย์ประตูน้ำครับ อิอิ

Comment

งบ 2-3พันไปหาดู HD3650 gpx8 ddr3 ครับ แรง อยู่ในงบ หรือถ้ามีงบมากหน่อยซัก 4000นิดๆ ไปเล่น HD3850 agpx8 ddr3 ครับ

Comment

ไปไกลจากงามวงศ์วานไหมคับ และถ้าผมจะซื้อhis x1650 512mb ddr2 แรงไหมคับ

เมนบอดผมp5vdc-mx คับ intel

Comment

Working...
          X