Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง hp กับ sony ตัวไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง hp กับ sony ตัวไหนดีคับ

รบกวนเพื่อนๆแน่ะนำหน่อยคับ พอดีจะซื้อโน๊ตบุค น่ะคับ งบ 50,000 ในใจผมมองไว้สองตัวดังนี้น่ะคับ
    1) viao c14sp/b c2d 1.66 ddr 512 MHz,Hd 80 G
    2) hp dv6145tx cd 1.73 ddr 512 MHz,Hd 120 G (จะเพิ่มแรมเป็น 2 G)
    ซึ่งราคา***งกันไม่มากครับ ช่วยแน่ะนำหน่อยคับ แล่นตัวไหนดี รบกวนด้วยน่ะคับ จะซื้อต้นเดือนหน้าล่ะคับ

ผมว่า vaio ดูดีกว่า

Comment

รุ่นที่คุณมองนั้นเกรดสินค้าc ดีกว่านะ

Comment

ผมว่า vaio ดูหรูมีสไตล์ ผู้ดีมีตระกูล ดีไซน์ได้ยอดเยี่ยม สเปกกาก แต่แพงโครต แต่ Hp ใช้ดีเท่าทีเคยใช้อาจจะไม่เจ๋งทางด้านดีไซน์เท่า vaio แต่สเปกแรงเมื่อเทียบราคาแล้ว Hp ดีกว่าคับ

Comment

มีเพื่อนใช้ทั้งไวโอ้ และHP คนที่ใช้ไวโอ้ใช้มา3ปีไม่เคยซ่อมยกเว้นแบตเสื่อม ส่วนHPตระกูลDVด้วยใช้มา1ปี3เดือนซ่อมไป2ครั้ง แถมร้อนโคตรๆ ก็เลยวันนี้ไปสอยSR25sสีดำมาละ

Comment

เอา vaio ครับ HP DV ร้อนโคดๆ

Comment

Working...
            X