Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis แผ่นแท้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis แผ่นแท้

Crysis แผ่นแท้เวลาลงเกมส์ต้องต่ออินเตอร์เนทรึเปล่าคับ ลงเสร็จแล้วมันเล่นไม่ได้มันถามหาแผ่น พอเวลาใส่แผ่นก็ยังเล่นไมได้อ่ะคับ

ถูกต้องนะครับ ถ้าเป็นแผ่นแท้ต้องยืนยันโปรดักคีย์ผ่านเน็ตก่อนนะครับถึงจะเล่นได้

Comment

ใครไม่มีเน็ตหรือเน็ตถูกตัดไปนี้ ปวดร้าวเลยทีเดียว...

Comment

กำ จิงๆ ถ้าเราลงแล้วลบ 3ครั้ง แบบไม่ต่อเน็ต มันจะมีผลรึเปล่าคับ เห็นมีการจำกัดการติดตั้งได้ไม่เกินกี่ครั้ง จำไม่ได้คับ

Comment

ใช้แบบโหลดมา คีย์ก็มีพร้อมแครก ยืนยันบนเนตเล่นได้สบายๆ

Comment

Originally posted by saab View Post
            กำ จิงๆ ถ้าเราลงแล้วลบ 3ครั้ง แบบไม่ต่อเน็ต มันจะมีผลรึเปล่าคับ เห็นมีการจำกัดการติดตั้งได้ไม่เกินกี่ครั้ง จำไม่ได้คับ
            ไม่ครับถ้าตอนเราลบเราต่อเน็ทไว้จะได้สิทธิ์ในการลงคืนมาครับไม่ต้องห่วง (ใช้ Crack เลยก็ได้ครับถ้ามันยุ่งยาก)

Comment

Working...
            X