Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสของผมงับ มี 3 เครื่อง ช่วยแต่งให้มีสีสันให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสของผมงับ มี 3 เครื่อง ช่วยแต่งให้มีสีสันให้หน่อยครับ

บ้านผมมีคอม 3 เครื่อง คือว่าอยากแต่งให้มันดูสวยงาม อ่าครับ เคสผมดูมันรกยังไงไม่รู้ช่วยแต่งทีครับ ต้องชื้ออะไรมาแต่งบ้างคับให้มันดูสวยงาม ทุกเครืองเล่นเกมแรงๆ ได้ หมด งับ

เครื่องที 1 ครับ

เครื่อง ที 2 ครับ

เครื่อง ที่ 3 ครับ

ส่วนภาพนี้ รวมครับ

ผมอยากมีเคสสวยงามอย่างคนอื่นมางครับๆๆๆๆๆๆๆๆ ช่วยแนะนำที

ก่อนอื่นเลยครับ ไปจัดสายไฟที่มันรกๆก่อนครับ.....แล้วก็ไปหาพัดลมที่มันมีไฟ......แล้วก็เปลี่ยนซิ้ง cpu น่าจะดูดีกว่าเดิม....คิดออกแค่นี้อ่ะ...ว่าแต่ทำไม่ใช้ตั้ง 3 เครื่องครับ

Comment

ราคาพัดลม ทีมีไฟ ตัวละเท่าไรหรอครับ ผมเอาพัดลม 4 ตัวครับ ผมมือใหม่ เดียวจะไปชื้อแล้วอ่าครับ ส่วนซิ้ง cpu
      เดียวเพื่อนนผมจัดให้ครับ

Comment

http://www.tkcom99.com/index.php?is_...10&s_cat_id=74

เลือกดูเอาเลยครับ

Comment

ขอคุณมากครับ ท่าน CannibalPremier

Comment

ก่อนอื่นเลยครับ ไปจัดสายไฟที่มันรกๆก่อนครับ.....แล้วก็ไปหาพัดลมที่มันมีไฟ......แล้วก็เปลี่ยนซิ้ง cpu น่าจะดูดีกว่าเดิม....คิดออกแค่นี้อ่ะ...ว่าแต่ทำไม่ใช้ตั้ง 3 เครื่องครับ
            ตอนนี้ผมชื้อมาแล้วเดียงลงรูปให้ครับ

สวยมากก

Comment

Working...
            X