Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง PSU หน่อยครับจะซื้อใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง PSU หน่อยครับจะซื้อใหม่

เล็ง TAGAN ไว้นะครับ อยากถามว่าถ้าใส่การ์ดจอตัวเดียว
    ไม่ได้ Crossfire หรือ SLi อะครับ คล็อกนิดหน่อย เน้นของแต่งเคสกะฮาร์ดดิสก์
    ใช้ประมาณกี่วัตต์ดีครับ เผื่ออัพการ์ดจอด้วยอะครับ
    ของเดิมใช้ 1950 pro คู่กับ enermax 460W
    ถ้าอัพการ์ดจอเป็นพวกตัวแรงๆ มันจะกินไฟเยอะกว่าเดิมมากมั๊ยครับ

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

ไม่ได้ Crossfire หรือ SLi TAGAN BZ-600

Comment

งบเยอะ Tagan BZ600W 3990.- จ่ายเต็ม สวยงาม
      น้อยลงมาก็ Tagan U38 TG-600 600W 2xxx.- (ไม่มีไฟ) จ่ายเต็ม

น้อยลงมาอีกก็ Raidmax 530W หรือ 630W วัตต์ไม่เต็ม แต่สวย+มีไฟ

Comment

ตามท่านๆข้างบนไปครับนอกจากท่านจะเล่น 1000w+ ค่อยมานั้งคิดกันอีกทีครับ เอิ้กๆ

Comment

Working...
        X