Announcement

Collapse
No announcement yet.

Coins ในสยามบิทคือไรครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Coins ในสยามบิทคือไรครับ..

Coins แลกแล้วเอาไปทำไรได้มั่งครับ.. มี 1,3 กับ7 ใหเลือก ไม่รู้จิงๆ

ทำไมไม่ถามในบอดของเวปครับ มาถามข้างนอกทำไม

Comment

ก็ เอาไว้แลกเป็น ค่า upload ครับ
      ได้มาจากการที่เราปล่อยไฟล์ เราจะได้โบนัส 1.0 โบนัส จะได้ 1 Coins
      ส่วน
      1 Coin แลกได้ 45M
      50 M แลกได้ 1 Coin

Coin สามารถ นำไปเล่นเกมส์ในเว็บได้ ok แจ่มยัง

Comment

Originally posted by Olooz View Post
        ก็ เอาไว้แลกเป็น ค่า upload ครับ
        ได้มาจากการที่เราปล่อยไฟล์ เราจะได้โบนัส 1.0 โบนัส จะได้ 1 Coins
        ส่วน
        1 Coin แลกได้ 45M
        50 M แลกได้ 1 Coin

Coin สามารถ นำไปเล่นเกมส์ในเว็บได้ ok แจ่มยัง
        ok แจ่มเลยครับ... THKๆๆ...

Comment

Working...
        X