Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมใช้ 3850 แล้วเทสตู้ปลา เออเร่อ อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมใช้ 3850 แล้วเทสตู้ปลา เออเร่อ อะครับ

มันไม่ยอมขึ้นคะแนนให้อะครับลงไดร์เวอ 8.9 แล้วก็ไม่หาย

เป็นเหมือนกัน

Comment

ลองเข้าไป Rename ไฟล์ชื่อ direcpll.dll ในโฟลเดอร์ C:\Program Files\AquaMark3 ให้เป็นชื่ออะไรก็ได้ อย่างของผม Rename เป็น 3333direcpll.dll แล้วก็ใช้ได้ บางท่านอาจจะใช้วิธีลบทิ้งแต่ผมใช้วิธี Rename เอาเผื่อต้องใช้ในภายหลัง

เครดิตนี้... มอบให้น้องเต้... Matoom นะครับ เพราะเมื่อก่อนผมก็ติดปัญหานี้เลยได้สอบถามน้องเต้... Matoom ก็เลยได้คำแนะนำมา

ลองดูนะครับ ขอให้สนุกกับการทดสอบและได้คะแนนที่น่าพอใจ

Comment

Originally posted by pavich View Post
        ลองเข้าไป Rename ไฟล์ชื่อ direcpll.dll ในโฟลเดอร์ C:\Program Files\AquaMark3 ให้เป็นชื่ออะไรก็ได้ อย่างของผม Rename เป็น 3333direcpll.dll แล้วก็ใช้ได้ บางท่านอาจจะใช้วิธีลบทิ้งแต่ผมใช้วิธี Rename เอาเผื่อต้องใช้ในภายหลัง

เครดิตนี้... มอบให้น้องเต้... Matoom นะครับ เพราะเมื่อก่อนผมก็ติดปัญหานี้เลยได้สอบถามน้องเต้... Matoom ก็เลยได้คำแนะนำมา

ลองดูนะครับ ขอให้สนุกกับการทดสอบและได้คะแนนที่น่าพอใจ
        ขอบคุณครับเด๋วลองดู

Comment

Working...
        X