Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำชุดฟังเพลงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำชุดฟังเพลงหน่อยครับ

ตอนนี้ใช้

PS3 + Bose C3 + สายแถมจาก PS3 ต่อเข้าสาย RCA ตัวผู้ > ตัวเมีย และต่อเข้ากับ RCA TO Mini เข้า Bose อีกที (หลายชั้นเกินเนอะ)

ซึ่งสายทุกสาย ราคาไม่เกิน 100 บาทต่อเส้นครับ

ซึ่งเสียที่ได้ก็โอเคนะ ผมว่าดีกว่า Ipod nano + Dock + Bose C3 หลายขุม

ซึ่งคงจะแน่เพราะผมว่า กำลังขับ PS3 คงจะมากกว่า Nano จมหู

แต่คิดแล้วว่า อยากจะหาชุดฟังเพลงดีๆซักชุด โดยมี Bose C3 เป็นที่ตั้ง

เพราะซื้อมาเสียดายเงินไม่อยากขายอะ

งบประมาณไม่เกิน 15K ครับ

ตอนนี้ดูๆ
    1.CD Player ซัก 10K + สาย RCA to mini ดีๆ
    หรือ (ฟัง CD เพลงเอา)
    2.PS3 + Dac Super Pro + สาย Optical + สาย Mini ดีๆ
    (ฟัง MP3 เอา)

รบกวนเพื่อนๆช่วยจัดทีครับ

หรือมีชุดอื่นแนะนำไหม

ปล.ไม่ขาย Bose C3 นา
Working...
X