Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำpsuใส่กับ9800gtหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำpsuใส่กับ9800gtหน่อยคับ

เอา แบบราคา ไม่แพง น่ะคับ พอดี ตัวเก่าเปนgview 550w มานจ่ายไม่เต้ม อ่าคับ ช่วยแนะนำรุ่น อื่น ยี่ห้อ อื่นที่ราคา ประมาน2000 หน่อย นะคับ

จ่ายไม่เต็มก็ใช้ได้นี่ครับ จะเสียตังค์เพิ่มทำไม

อยากเปลี่ยนเอา Delux ก็ได้ ไม่เต็มเหมือนกัน แหะๆ แต่มันก็ใช้ได้นะครับ เหลือเงินไว้กิน

Comment

SILVERSTONE ST- 400 w เต็ม สเป็คท่านไม่รู้จะพอไหม ถ้าให้ดีก็เพิ่มอีกหน่อยไปเอา tagan 500 วัตต์

Comment

9800 ข้างกล่องมันเขียนไว้ 400w นิ 550ก็น่าจะพอ(จ่ายแบบบ้าๆก็น่าจะเกิน480+)ถ้าอุปกรณ์ไม่มากเกินไป

Comment

แต่เวลาเล่นเกม หนักๆ เครื่อง มานจะดับไปเอง อ่าคับ

Comment

ผมใช้ enermax 460 ครับ 9800gt เหมือนกันยังไม่เกิดปัญหา

Comment

Working...
            X