Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูสเป็กนี้ให้หน่อยครับเล่น CRYSIS ลื่นไม๊

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูสเป็กนี้ให้หน่อยครับเล่น CRYSIS ลื่นไม๊

AMD SEMPRON 64 LE-1200
    KINGSTON 1X2 GB
    PARIT 3850 512/256
    ASROCK ALIVE NF6P

มันจะลื่นป่ะครับ

แล้วภาพมันสวยไม๊อ่า

ช่วยตอบด้วยน่ะยังไม่เคยเล่นเกมส์นี้มาก่อนเลยเห็นภาพแล้วคงกินสเป็กมากที่เดียว

Comment

ได้ สบายๆ

Comment

ลื่นแน่นอน ปรับกลางๆ งิงิ เครื่องผมเพิ่งขายการ์ดจอไป เลยเอา 7300GT มาลอง
        CPU : E6550
        RAM : 2G
        จอ : 22 นิ้ว ปรับที่ 1024*768 น่ะ ในเกมปรับต่ำหมด ลื่นไม่มีกระตุกเลย อิอิ รอการ์ดจอตัวใหม่ เดียวจะปรับแบบสุดๆ

Comment

ลื่นครับๆๆๆ

Comment

ใส่หมวกกันน็อกด้วยล่ะเด๋วหัวฟาดพื้น เด๋วพื้นจะเปื้อนเลือดนะ หุหุหุ(ปรับกลางๆ และโซลูชั่นไม่สูงมากนัก )
            ถามว่าทำไมถึงรู้เพราะเคยใช่ รุ่นเดียวกะ จขกท

Comment

le-1200 คงใช้งานมันหนักรึเปล่าครับ

Comment

ถ้าเปรียบเทียบกับสเป็กนี้ล่ะครับอันไหนลื่นกว่ากันครับ

AMD X2 4800+
                KINGSTON 1X2 GB
                XFX 8600 GT 256/128 DDR3
                ASROCK ALIVE NF6P

Comment

ปรับสุดหมดคงไม่ลื่น
                  แต่ปรับกลางๆลื่นแน่ๆ แต่คงจะไปกระตุกก็ไอด่านที่หิมะตก
                  ขนาดสเปกผมต้องปรับแบบ custom เองเลย ก็ลื๋นสบายๆ

Comment

สเป็กไหนลื่นกว่าครับ

Comment

Working...
                    X