Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดไม่ออกทำไม KiDMaioRKz ถึงต้องซื้อ E8600 พร้อมกัน 5 ตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูแล้วก็อยากไป (ไต้หวันอะนะ 555+)

Comment

รู้สาเหตุที่ E8600 ขาดตลาดแ้ล้วครับ

ผมว่าเราไปปล้นในงานเลยดีไหม ไม่ต้องหาซื้อละ......

Comment

ได้มาจากไหนว่ะ อ่าๆ

Comment

ไม่อยากพูดครับ
          เดี่ยวโดนปาดคอ
          ยังลากได้อีก ยังไม่อยากครับ อิอิ

ปล. CPU ตัวนั้น แรงจริงๆ นะท่าน
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

KiDMaioRKz วันนี้ดูด LN2 ใส่แก้วในงานด้วย

KiDMaioRKz บอกว่าหิวน้ำและคิดไม่ออกว่าจะไปซื้อน้ำอะไรมากิน เลยเท LN2 ลงแก้วเปล่าให้กินซะ

sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

เมื่อไหร่จะคิดออกซักที

มะแร่งงงงงงงงงงงงงงงงงง คิดไม่ออกกันทั้งเว็บแล้ว

Comment

LN2 อร่อยจิงๆๆ ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ทำไปได้ คิดออกแล้วบอกด้วยนะ

Comment

พอดีมือต้องไปเป็นเบ้ตักและเท LN2 ให้ KiDMaioRKz กล้องเลยไม่ได้อยู่ติดมือเท่าไร พอคว้ากล้องมาก็ถ่ายได้แต่ข้างหลัง

อันนี้ผมขอหัดซ้อมมือเล่นๆครับ

KiDMaioRKz : ขอเทหน่อยเด่ะ แก่แล้วไปนั่งกินไอติมเกรียนไป
                    tor_Za : ตรูแก่ตรงไหนฟร่ะ
                    KiDMaioRKz : ก็แก่กว่าผมก็แล้วกัน ถึงจะแก่แต่ก็ยังเกรียนได้นะเพ่

ทั้งนั้น คิดไม่ออกก็ได้ให้เงินมา 15 บาท เพื่อไปซื้อไอ้ติมเดลี่ควีนโดนใหญ่ หลังจากผมซื้อก็ได้ไปเดินดูนักศึกษาได้แป๊ปๆ แล้วเดินกลับมาพร้อมไอติม
                    KiDMaioRKzได้นำ CPU จาก INTEL ตัวใหม่ล่าสุดคือ Q6600 มาอัดบัส 600 เล่นๆ พร้อมกับเท LN2 จนติดลบไป 140 องศากันเชียว
                    แต่ไม่ได้นำผลมาให้ดู เพราะว่ามือผมถือไอติมอยู่ไม่ว่างหยิบกล้องมาถ่าย เลยมีการพูดคุยเล็กน้อยระหว่างผมกับ KiDMaioRKz ดังนี้

tor_Za : เอ้ยยยยเอ็งได้เก็บผลลากบัส 600 ของ Q6600 เปล่า
                    KiDMaioRKz : ไม่อ่ะครับพี่ ผมนึกว่าพี่จะถ่ายรูป
                    tor_Za : เวรกรรม ก็มือตรูถือไอติมไว้อยู่นี่น่า จะหยิบกล้องยังไง เสียดายไอติม
                    KiDMaioRKz : ช่างมันเหอะพี่ วันนี้ผมแค่เล่นๆพอ เดี๋ยวคราวหน้าเอาใหม่ครับ

sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

จ๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หนาวจังเลย
                      CPU - 110C

Comment

Originally posted by matoom View Post
                        นี่ขนาดเล่นๆนะนี่

เฉือนกันเสี้ยวนิดๆครับท่านน่อม

ผมติดตามอยู่ครับสำหรับ Super Pi 1M ตอนนี้ มีมาให้ดูแทบจะทุกสัปดาห์เลย
                        ถ้าhwbot เขารับsubmitผลที่เป็นรูปถ่ายขณะเครื่องค้างไปแล้วด้วยเนี่ย

ท่านก็คงเห็นเวบไซต์จนๆแห่งหนึ่งของประเทศไทยติดTop20 ไปแล้วนะครับ

พอดีเขาไม่รับนี่สิครับ เซ็งเลย จะเชื่อผมมั้ยเนี่ย อิอิ

Comment

ฮ่าๆๆๆ เอาเข้าไปสู้เว้ยๆ เจ้าอิง

Comment

คิดไม่ออก

Comment

Originally posted by Venom-Crusher View Post
                              ถ้าhwbot เขารับsubmitผลที่เป็นรูปถ่ายขณะเครื่องค้างไปแล้วด้วยเนี่ย

ท่านก็คงเห็นเวบไซต์จนๆแห่งหนึ่งของประเทศไทยติดTop20 ไปแล้วนะครับ

พอดีเขาไม่รับนี่สิครับ เซ็งเลย จะเชื่อผมมั้ยเนี่ย อิอิ
                              รอดูครับท่านน่อมอะไรก็ได้เอามาโชว์เลย ผมเชื่อว่าท่านมาตรฐานสูงมากอยู่แล้ว

ทราบข่าวได้ถังมหาเทพมาแล้วเช่นกัน

Comment

ท่านพูดได้ดีมากครับ โดนใจเลย

Comment

Working...
                                X