Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870 อยากทราบว่า เล่น crysis ปรับสุดไหวปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870 อยากทราบว่า เล่น crysis ปรับสุดไหวปะครับ

ของผมลองสุดๆละ

3870 1680*1050

ได้สุดทุกอย่างยกเว้น2อย่างแรกไม่แน่ใจว่า ออปเจ๊ต กับ เท็กเจอร์ รึป่าว (2ตัวนี้ต้อง ใช้ mainstrem)

อยากทราบท่านที่มี 4870 crysis ไหวป่าวอิอิ

ไม่รู้ อะ Crysis 1 ปรับ very ไม่ได้ ไม่ได้ใช้ vista เหอะๆ high หมด 1280*1024 เปิด 4AA

ก้อเล่นจนจบได้อะ ฉากบอมเยอะๆ มี กระตุกๆ นิดๆหน่อยๆ ถ้าไม่เปิด AA คงลื่นกว่านี้ จำ fps ไม่ได้ เด๋วมาลงอีกที

ส่วน warhead -*- ไม่ต้องพูด สุดหมด E นำหน้า อะ จำมะได้ fps ตกฮวบ เหลือ 20 ก่าๆ NoAA

จำใจมาเล่น Gamerแทน พอถูไถๆ เด๋วลอง ลาก ไป ซัก 800/1100 ละลองเล่นดู อิอิ

Comment

หุหุ ช่วยมาบอกเร็วๆหน่อยอยากรู้ผลเหมือนกันเพราะว่าจะซื้อตัวนี้อยู่อิิอิ

Comment

8800GTXoc + E8400oc + ram2G เคยเล่นปรับ 1440*900 x16Q มะเห็นตุกเลย แต่มันแค่ high เองอะ Xp

Comment

ก็พอปรับได้นะครับ ถ้าไม่เปิด AA...ว่าแต่ทำไม warhead ผมปรับเท่าเดิมกลับรู้สึกลื่นกว่าภาคแรกซะงั้น

Comment

ผมปรับสุดนะ 1680*1050 AA*4 ก็ลื่นดี มีตุกนิดหน่อยแต่ไม่เยอะ

Comment

พอดีเล่นบน xp ก็ all high @ 1680*1050 ลื่นดี ไม่รู้สึกหนืด แต่ไม่ได้วัด fps

Comment

Working...
              X