Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD Dell UltraSharp 2208WFP 22" Widescreen รุ่นนี้เป็นจอกระจกมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD Dell UltraSharp 2208WFP 22" Widescreen รุ่นนี้เป็นจอกระจกมั๊ยครับ

ตามหัวข้อครับ

LCD Dell UltraSharp 2208WFP 22" Widescreen รุ่นนี้เป็นจอกระจกหรือจอด้านครับ แล้วเล่นเกม ดูหนังถ้าเทียบกับ Samsung 2232GW รุ่นไหนให้ผลลัพธ์ที่ดีกว่ากันครับ

แล้วรุ่นที่มี Sound Bar สามารถถอดออกได้มั๊ยครับ

ขอโทษด้วยครับ ไม่รู้หมวดไหน ขอลงหมวดนี้ด้วยละกัน

ฝากด้วยครับ ขอบคุณครับ

ไม่ใช่ครับ ต้องรุ่น sp2208 WFP ครับ ถึงจะเป็นจอกระจก ส่วนเรื่อง soundbar ถอดได้ครับ

Comment

ไม่น่าจะกระจกนะครับ แล้วก็ไม่มีWABCAM HDMIก็ไม่มี แต่มีsoundbarกับจอมันหมุนได้อ่ะครับ
      ผมก็กะจะสอยตัวนี้นะหมุนได้ แต่โดดไปsp2208 WFP ดีกว่ามีwabcamด้วยนะครับ จอ22รุ่นอื่นๆ ยี่ห้ออื่น
      ไม่มีมาให้นะครับ แถมDELLประกันเทพจริงๆด้วยนะ อิอิ ดันๆๆ ยุๆๆๆ

Comment

Working...
      X