Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือเรื่อง PSU แบบ mini หาซื้อที่ไหนได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือเรื่อง PSU แบบ mini หาซื้อที่ไหนได้ครับ

ขอความช่วยเหลือเรื่อง PSU แบบ mini หาซื้อที่ไหนได้ครับ
    แบบในรูปครับ ตัวด้านซ้าย ตัวสั้นๆเล็กๆกว่าปกติมาก ต้องการด่วนมากเลยครับรบกวนผู้รู้ช่วยบอกร้านที่หาซื้อได้หน่อยครับ
    Attached Files

พันทิพย์งับ หลายร้านเลย เอาแน่ก็ ด้านหลังชั้น 4 อะ ของ DTech นะ 400W (ไม่เต็มแหงมๆ ละ)

Comment

พึ่งจะรู้ว่ามี PSU แบบ mini ด้วยนิ

Comment

ส่วนมากจะเป็นของเครื่อง Server
        แพงมากๆ (ถ้า watt เต็ม)

Comment

ไปดูพันทิพย์ชั้น 3 ครับ ด้านหลังเป็นของมือ 2 ครับ ทรงนี้เลย ผมซื้อมา2 ตัวแล้ว 220W
          ใช้งานได้หมด ขนาดคราวๆนะครับ 3 x 6 x 2 นิ้ว D-TECH ตัวเล็ก มันคนละทรงกันครับ

Comment

ใช่ครับของ D-TECH มันจะความกว้างเท่ากับขนาดเคสปกติเลยแต่ความบางจะเท่าๆกับตัวนี้ครับ ส่วนของ server ถ้าเป็นแบบ u จะเล็กกว่านี้อีกครับ ยังไงใครทราบร้านซื้อรบกวนด้วยครับต้องการด่วนมากครับ

ยังไงขอบคุณทุกคนที่ให้ขอมูลด้วยครับ

Comment

เคยเห็นเยอะแยะเลยนะของdellที่เซียร์
              แต่ไม่แน่ใจเรื่องขนาด เอาตัวจริงไปลองทาบดู
              เดินหาดูในกระบะ

Comment

Working...
              X