Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลด Grid แบบ fullRip 2.7GB มาลงแล้วเล่นไม่ได้ ช่วยทีครับ อยากเล่นมากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลด Grid แบบ fullRip 2.7GB มาลงแล้วเล่นไม่ได้ ช่วยทีครับ อยากเล่นมากๆ

เพิ่งโหลดเสร็จครับติดตั้งอยู่นาน เป็นแบบ Rip มา 2.7GB พอลงเสร็จแล้วดับเบิ้ลคลิ๊กเปิดเกมส์ปรากฏว่า เงียบไม่มีไรเกิดขึ้น เหมือนไม่ได้เปิดเกมส์ขึ้นมา ไม่มีอะไรขึ้นมาเตือนเลย เงียบไปเฉยๆ ลองดูก็หลายที่แล้วยังไม่ได้ ไม่รู้ว่าเป็นไร มีคนเคยเป็นแบบผมบ้างป่าวครับ ผมลงเสร็จแล้วไม่ได้ไปแตะต้องอะไรเลย เพราะไม่เห็นมีอะไรให้Crack เลย มีแต่ folder #readme# เข้าไปดูก็มีอยู่ตามรูปเลยครับไม่รู้มีไว้ทำไรมั่ง ก็เลยเปิดเล่นแต่เปิดไม่ติด

สเป็คเครื่องผม
    X2 4600+
    1 GB Ram
    1950 Pro

แล้วอยากถามว่าพอมันลงเสร็จแล้วมันไม่ต้องCrack ใช่ป่าวครับ เพราะเคยลง Devil may cry 4 แบบเดียวกันนี้ลงเสร็จแล้วเล่นได้เลย เหมือนเค้าCrack มาให้แล้ว

ไม่รู้เหมือนกันเพราะเกลียดของที่Ripมากๆทำไปได้จาก6.40เหลือ2.7 ถ้าให้โหลดจริงๆผมก็ยังจะโหลด6.40GBมาเล่น
    ก็อ่านดูในreadmeแล้วกันเพราะคนทำมาเขาบอกไว้ในนั้นอยู่แล้ว

Comment

ไอพวกripมาเนี่ยแหละทำให้เล่นไม่ได้หลายครั้งละ

โหลดมาจากบิตเปล่า ถามคนปล่อยดูว่าทำยังไง

Comment

read me มันมีว่าอย่างนี้ครับ

Race.Driver.GRID.Multi-5.Full-Rip.Skullptura

Notes:
        Full Game
        Ripped - Nothing!

Multi-5:
        English
        German
        Italian
        Spanish
        French

1) disable UAC on Vista
        2) extract .7z archive to NORMAL/SHORT PATH , somewhere like D:\Games
        3) run setup.bat

Microsoft Visual C++ Redistributable if u need -> http://www.microsoft.com/downloads/r...DisplayLang=en

Riped by Skullptura
        Cracked by Reloaded

Almost sure, this guy -> http://www.verycd.com/members/@u1015652/topics will put adware in rip and upload to e2k network,
        like he already did many times, is it possible to make real money from net clicks!? only in China i guess .

Comment

ถ้าจะเล่นก็ทำตามที่เค้าว่าเลยครับ

ดูท่าจะแถมAd Wareมาให้ด้วยนะเนี่ย หุๆ
          ดังนั้นไปหาโหลดตัวเต็มมาเถอะครับ โหลดนานกว่า3เท่า แต่ได้ของดีกว่า+เล่นได้แน่

Comment

Working...
          X