Announcement

Collapse
No announcement yet.

gview550wใช้แล้วเครื่อง ดับ อ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gview550wใช้แล้วเครื่อง ดับ อ่า

ใส่กะ9800gt เล่น เกม หนักๆ อย่างcompany of hero แล้วเครื่อง ดับเองตลอดเลยคัับ แย่ จังเลย ราคา1700บาท ไม่คุ้มเลยจิงๆ

ใช่พาวเวอร์ที่ขายเดี่ยวๆป่ะถ้าใช่ดีนะที่ผมไม่ซื้อ อิอิแพงอ่ะแต่เห่ยนะเพื่อนบอก ขนาดมันขายของใน 1000 ทิพย์ มันยังบอกผมว่าอย่าเอาไปเลย อิอิเพื่อนกัน ก็ดีงี้

Comment

แต่พาวเวอร์มัน ไฟสวยดีนะอิอิ

Comment

เเพงเเต่ไม่ได้เรื่องเลยครับgview

Comment

ยืนใว้อาลัย 1 นาที
          ลองถอด RAM ให้เหลือตัวเดียว
          กับ ถอด DVD Drive ออก
          และพัดลมทั้งหมดในเคส
          เทสดูว่าดับใหม ลองไฟ PSU

Comment

ยี่ห้อนี้อีกเเล้วครับ น่าจะประกาศไปเลยว่า ยี่ห้อนี้ อย่าซื้อเด็ดขาด
            ราคาพันกว่า สู้ดีลัก ไม่ถึงพันยังไม่ได้เลยครับ

Comment

ถ้าถอดแล้วยังดับอีกล่ะคับ

Comment

ใช้ Delux สบายใจ

Comment

Working...
                X