Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMDเมื่อไหร่จะออกcpuรุ่นใหม่ซะที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMDเมื่อไหร่จะออกcpuรุ่นใหม่ซะที

ไปอ่านเจอมาในเว็ปผู้จัดการออนไลน์มาเห็นว่าจะออกcpu Athlon FX ตัวใหม่อะไรนี่แหละ 169-301 เหรียญสหรัฐ ชิปเป็นขนาด 65 นาโนเมตร มีใครพอจะรู้รายละเอียดไหมว่าออกเมือไหร่

ไม่ทราบครับ มาช่วยดัน อยากได้ความรู้เหมือนกัน ดังนั้นต้องรอท่านต่อไป

Comment

ไอ้นี่มันใครกัน มาว่าแม่ตัวเองเฉยเลย

Comment

เอา rep 3 ไปเก็บดิ๊

Comment

น่าจะออกกลางๆปีนี้ล่ะมั้ง เข้าใจว่าวิศวกรของAMDคงเกำลังทำงานอย่างหนัก

แฟนAMDพันธุ์แท้ คอยได้อยู่แล้ว ใช่มั้ยพวกเรา

Comment

กลางปีน่าจะได้เห็น4คอร์ของAMDครับ รอกันหน่อยครับ คิดว่าออกมาไม่น่าทำให้ผิดหวังครับ
            ปล. รอสอยอยู่เหมือนกันครับ

Comment

ลองติดตาม RoadMap ในเว็บของ AMD ดูนะครับ

ฟังๆมาก็น่าจะกลางๆปีนะครับ แต่ตอนนี้พวก 65 นาโนก็ทยอยออกมาให้ได้เห็นแล้วครับ

ถึงออกมาก็คงต้อง....ยืนมองไปก่อนอ่ะนะ เหอๆ

Comment

รู้สึก x2 65nm จะเปิดตัวไปแล้วครับ แต่ยังไม่เหนขายซะที

Comment

อยากให้ รุ่น 65 nm ราคาจับต้องได้ออกสู่ตลาดครับผม Athlon FX 4 core มันเกินความจำเป็น อิอิ

ผมว่า Athlon X2 4000+ นี่น่าสนมาก

Comment

รอได้เลยครับ ซีพียูรุ่นใหม่ที่จะมาพร้อม แคช L3 (อดีตเก่าๆมากเคยมี แคชL3 มาแล้วครับ ซักประมาณเมื่อ 10 ปีที่แล้วครับ บนเมนบอร์ด อิอิ)

Comment

ออกมาก็ได้แต่มองครับ ไอ้เรามีแต่มยุรา ไม่มีปัญญา.......

Comment

ตอนแรกได้ข่าวว่าจะออก 8หัว ปลายเดือนที่ผ่านมา สุดท้ายก็เป็นแค่โปรเจคครับ

เมื่อไหร่จะกลับมาซักที

Comment

คิดถึงสมัยมี L3 จัง หุหุหุ

Comment

Working...
                          X