Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหาคู่ให้ X2 5200+ ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหาคู่ให้ X2 5200+ ด้วยครับ

พอดีจะ upgrade คอมใหม่ครับ สนใจ mainboard ECS : A790GXM-A ไม่ทราบว่ามีขายหรือยังครับ และ เหมาะกับ 5200+ หรือไม่ครับ เดินๆหายังไม่เจอครับ พอจะทราบราคา หรือไม่ครับ หรือท่านเทพทั้งหลายมีตัวอื่นแนะนำบ้างครับ รบกวนเหล่าทวยเทพด้วยนะครับ

790GX ทุกยี้ห้อ ยังไม่มีเข้ามาขายในบ้านเราครับ น่าจะเหตุผลที่ว่า กลัวการ์ดจอขายไม่ออกครับ เพราะตัวนี้VGA ON BOARD มันแรงๆๆพอสมควรเลยครับ

Comment

มาไวมากมาย ขอบคุณมากครับ งั้นผมควรจะรอหรือว่าไปลุยกับ 780 ไปก่อนดีกว่าครับ เพราะไม่ได้รีบครับ คือจะประกอบไว้ดูหนัง hd ครับ เกมส์ก็ไม่เล่น เล่นแต่ net ครับ ที่มองไว้เป็น
      M/B : ECS 790 ตัวด้านบน
      CPU : AMD X2 5200+
      RAM : 2x1 GB bus 800 อะไรก็ได้ครับ
      ถ้าอย่างไรรบกวนแนะนำด้วยนะครับ
      ขอบคุณมากครับ

Comment

ถ้านำเข้ามาตอนนี้ 780G,780V ก็คงแห้ว

Comment

Ram:Geil Ultra Series 2G(2x1G)Dual Chanal Bus800 PC6400 4-4-4-12 1850บาท

Comment

-.-

Comment

Working...
            X