Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ห่วยเคสบ้านๆ เล่น UV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชว์ห่วยเคสบ้านๆ เล่น UV

ไม่เคยเอามาลงเลย วันนี้ว่างๆเลยจัดซะหน่อย เพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วย ชี้แนะด้วยนะครับ
    Attached Files

แจ่ม ของสะท้อนยูวี น้อยไปหน่อยงิ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
      แจ่ม ของสะท้อนยูวี น้อยไปหน่อยงิ
      ค่อยๆหาของมาลงครับ เพิ่งจะเปลี่ยนแนว ก่อนหน้านี้เล่น LED แล้วสว่างจนนอนไม่หลับ เลยเล่น UV ดีกว่า

Comment

พัดลมตัวหลังเคสสวยดีนะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by IX View Post
          พัดลมตัวหลังเคสสวยดีนะครับ อิอิ
          ปานนี้ผมยังซึ้งที่ท่านนั่งรถตู้เพื่อมาส่งของให้ผมอยุ่เลยครับ เมื่อวานเพิ่งได้พี่น้องฝาแฝดมาอีกตัวใส่ด้านหน้า (รูปมองไม่เห็น) ครับ

Comment

ใส่ซะตรงกลางเลยนะท่าน เขยิบขึ้นบนก่ะล่างนิดหนึ่งมั้ยคับ ฮาๆ

Comment

Originally posted by qbert View Post
              ใส่ซะตรงกลางเลยนะท่าน เขยิบขึ้นบนก่ะล่างนิดหนึ่งมั้ยคับ ฮาๆ
              ใส่ไว้ข้างหน้าดีแล้วครับ

Comment

ชอบพัดลม NB ท่านจังเลย ซื้อจากไหนมาเหรอครับ

Comment

Originally posted by gerrard View Post
                  ชอบพัดลม NB ท่านจังเลย ซื้อจากไหนมาเหรอครับ
                  ซื้อมาจากน้องตี๋ (tee_karb) 70 บาทเองครับท่าน สนใจลองติดต่อไปดูครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...12#post3538012
                  Last edited by Ballvidia; 24 Sep 2008, 15:11:50.

Comment

สวยดีครับ

Comment

Originally posted by J4mEzLisMz View Post
                      สวยดีครับ
                      ขอบคุณครับท่าน

Comment

บ้านไฟดับว่างั้น -.-

Comment

สวยงับ

Comment

แจ่มครับ ถ้าหาสายสะท้อนแสง uv มาเพิ่มอีกคงจัดน่าดูคับ

Comment

ว่าจะหาไส้ไก่ UV มาพันสายไฟอีกซักหน่อย

Comment

Working...
                              X