Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ ระหว่าง xfx8800zalman กับ HD4850 iceQ ผมจะซื้ออะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ ระหว่าง xfx8800zalman กับ HD4850 iceQ ผมจะซื้ออะไรดี

คือตอนนี้ สเปคลงตัวหมดแล้ว

แต่ยังคิดหนักเรื่อง การืดจออยู่นี่ละ

ถ้าเล่นเกมหนักๆ นี่ผมควรใช้อะไรดีครับ และอะไรคุ้มค่ากว่ากัน

เห็นบางคนว่า 4850 มันร้อนมาก จนวูบได้ แต่ 8800 นั้นคุ้มค่า เพราะไม่ค่อยมีปัญหาอะไร

คนใช้อยู่ รบกวนบอกทีครับ

4850 แรงคุ้มค่า

ปัจจุบันน่าจะไม่ วูบแล้วนะ ^^

Comment

IceQ น่าสนกว่าซิงค์ใหม่น่าจะเย็นขึ้นเยอะ คุ้มด้วย

Comment

4850 ครับ
        แต่ถ้างบจำกัดก็ 8800 ก็ไม่น่าเกลียดครับ

Comment

HD4850 iceQ
          แรงกว่า

Comment

^
            ^
            ^
            ตามนั้นคับ

Comment

HD4850 iceQ อีกเสียง

Comment

ขอบคุณทุกคนมากครับ

แต่อยากรุ้ว่า 8800 มันปรับเกมสุดได้หมดทุกเกมปะครับ

Comment

8800 GT ก็ดีครับ ผ่านมือผมไปซักพัก เคยได้ใช้ ก็ดีนะครับ ร้อนน้อยกว่า 4850

แต่เรื่องประสิทธิภาพนี่ต้องยก 4850

โดยรวมสำหรับคนงบน้อย ถอยนี่เลยครับ XFX 8800 Gt

Comment

Working...
                  X