Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ x2 5200+ แต่เลือกซิงค์ไม่ถูกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ x2 5200+ แต่เลือกซิงค์ไม่ถูกครับ

จะซื้อ x2 5200+ แต่เลือกซิงค์ไม่ถูกครับ 5200+ เนี่ยมันร้อนมากมั๊ยอ่ะครับ (ไม่ oc) ช่วยแนะนำซิคง์ในร้านเจได้ให้ผมทีครับ ขอบคุณมากครับ อ้อเมื่อกี้ไปดูเว็บร้านเจได HIS 4670 มาแล้วนะ 3100 เองอยากรู้ว่าต้องต่อไฟเพิ่มมั๊ยครับ ถ้าทำ cf 2 ตัวเนี่ยใช้ psu กี่วัตต์ดีครับ

ก็ซิ้งที่แถมมานั้นแหละครับ ไม่ร้อนหรอกครับ

Comment

ซิ้งค์เดิม ถึงไจะขี้เหล่แต่ประสิทธิภาพ ไม่ขี้เหล่นะครับ

Comment

ใช่เลยถึงมันจะขี้เหร่ แต่ประสิทธิภาพไม่เหร่ แน่นอน ผมก็ใช้ 5200+ ^^-

Comment

ซิ้งค์เดิมครับ ผมใช้อยู่ 45 องศา ห้องพัดลม

Comment

เปลี่ยนก็ได้ถ้ามีเงินอะนะ

Comment

แต่ของเก่ามันก็ดีอยู่แล้ว -0-

Comment

Originally posted by golfza01 View Post
                แต่ของเก่ามันก็ดีอยู่แล้ว -0-
                ไม่ต้องเสียเงินซื้อใหม่ หุหุ

Comment

ครับขอบคุณทุกคนมากเลยครับ ถ้ารู้ว่ามันไม่ร้อนก็ค่อยสบายใจหน่อย 5200+ นี้ไม่ต้อง OC ก็เล่น farcry2 crysis warhead ได้ใช่ป่าวครับ

Comment

เดิม 5000+ ที่ 3.0g 48องศาครับ เล่นโหดๆ ก็ 54-55 ครับ
                    ไม่ต้องซื้อหรอกครับ

Comment

อยากเสียเงินซื้อ ซิลิโคนไง MX2 300-350 บาท แจ่มแล้วครับ

Comment

ถ้าอยากสวยก็ไปหาหัวแปลงพัดลม 7CM>8CM แล้วก็ไปหาซื้อพัดลม8CMมีไฟสีๆมาในงบไม่เกิน 200 ก็เย็นได้แล้วครับ

Comment

Working...
                        X