Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้บอร์ดไหนลาก E2180 ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้บอร์ดไหนลาก E2180 ดีครับ

พอดีบอร์ดดึกดำบรรพ์อันเก่าพังไปแล้ว จะหาใหม่

อยากได้บอร์ดที่ดัน E2180 ได้หนักๆ มีvga ออนบอร์ดด้วยยิ่งดีครับ เน้นราคาเบาๆด้วยยิ่งดีใหญ่เลยครับ

ชิพเก่าชิพใหม่ไม่เกี่ยง

เพราะจะเอาไว้บิท+แปลง Dvd อย่างเดียว ไม่ได้เล่นเกมแล้ว

งบอยากให้อยู่ใน 4k ครับผม ต่ำกว่านี้ได้ยิ่งดี

ขอบคุณมากจ้า

ปล.2180 มันจะได้กับซิงค์เดิมๆไปสุดที่ประมาณเท่าไหร่ครับ เอาแบบสเถียรๆ
    Last edited by xexalskyline; 24 Sep 2008, 18:59:11.

งบ

Comment

งบ

Comment

asrock wolfdale

Comment

เล่นตัวเดียวกับผมมั้ย GigaByte (Vga) GA-G31M-S2L ราคา 1700 บาท
          ท่าน leim ทำ Bsel ลากไป E2160 ไป 3.6 แต่ต้องเปลี่ยน sink ใช้ไฟเท่าไหร่ ผมจำไม่ได้
          แต่ของผมเอาแค่ 3.0 ก็พอ ไฟ 1.25 V sink เดิมๆ

Comment

Originally posted by kohkae View Post
            งบ
            โอ้ว ผมรู้คุณก็ใช้

Comment

เข้ามาฟังด้วยคนครับ เทพท่านอื่น ว่าไงครับรอฟังอยู่ครับ

Comment

GigaByte (Vga) GA-G31M-S2L ทำBsel ได้ด้วยหรอ!!!

Comment

Bsel ได้ครับ ผมทำเองกับมือ

Comment

Originally posted by Ajuiy View Post
                    Bsel ได้ครับ ผมทำเองกับมือ
                    ของท่านทำไง บอกได้ป่ะ

Comment

ไม่ร้อนกันละไง -*-

Comment

Originally posted by Ajuiy View Post
                        โอ้ว ผมรู้คุณก็ใช้

Originally posted by damned View Post
                        ไม่ร้อนกันละไง -*-
                        ห้องไม่มีแอร์ idle 48 full 72-75

แต่ไม่ได้เล่นเกมส์ครับ ( โหลดบิท24 ชม. ทำงาน เปิดเวป อื่นๆ)

ปล. เล็ง ซิ้งค์ ไว้อยู่ 3 ตัว ocz vendetta2[1490],tuniq120[1790],core contact[1650]
                        เย็นพอๆ กัน แต่ถ้าวัดความสวย ต้อง tuniq > ocz > core

Comment

ลอง 200*8 นี่เย็นดีจัง ค่าไฟลด อิอิ

ฝาก GIGABYTE G31M-S2L 1700 .- +Sink เมพ ๆ 2000+ อิอิ Sink แพงกว่าบอร์ด
                          Last edited by damned; 25 Sep 2008, 10:33:49.

Comment

p35 ง่ายดีครับ

Comment

Working...
                            X