Announcement

Collapse
No announcement yet.

วอนท่านเทพชี้แนะ เว็บโหลดCrysis Warhead

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by xecution View Post
    เทพเค้าคงเล่นแผ่นแท้กันครับ ท่านจขกทคงนึกว่าเกมนี้มันออนไลน์เหมือนๆพวกเกมฟรีอย่างSFหรือป่าว
    ยังไงรอเชิฟสำหรับแผ่นผี เชิฟที่เพิ่งเปิดไม่รู้ผีเล่นได้ไหมครับ
    ครับ คิดว่าคงเหมือน sf ครับโหลดฟรีและก็เล่นกันหลายคน สรุปว่าตอนนี้ยังเล่นออนไลไม่ได้ช่ายป่าวครับ ถ้าโหลดตั้งไว้จะเล่นได้ป่าวครับ

Comment

Originally posted by worapon1419 View Post
      ครับ คิดว่าคงเหมือน sf ครับโหลดฟรีและก็เล่นกันหลายคน สรุปว่าตอนนี้ยังเล่นออนไลไม่ได้ช่ายป่าวครับ ถ้าโหลดตั้งไว้จะเล่นได้ป่าวครับ
      โหลดมาก็เล่นไม่ได้ครับ มันต้องใช้ CD-Gay

Comment

ทำใจคับ ^^ เกมตลาดบน ...

480 บาทแลก กับความสวยงาม สมจริง ระบบดีๆ แ ละ ผู้เล่นที่โตๆกันแล้ว รองทรงกันหมดล๊ะ ^^

ฮะๆ

ว่าแต่ ... ใครมี invite ของ siam บ้างขอแหน่ ..~ ( แอบผิดหมวด ) ^^

Comment

480 บาทแลก กับความสวยงาม สมจริง ระบบดีๆ แ ละ ผู้เล่นที่โตๆกันแล้ว รองทรงกันหมดล๊ะ ^^

ฮะๆ

ว่าแต่ ... ใครมี invite ของ siam บ้างขอแหน่ ..~ ( แอบผิดหมวด ) ^^

Comment

ผมรุ้ซิ ผมอัพโหลด 228 GB ละ ยังไม่ได้ invite ซักอัน

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
              โหลดมาก็เล่นไม่ได้ครับ มันต้องใช้ CD-Gay

Comment

invite ให้ผม 1 ที่จิ ><'

Comment

ขอบคุณท่านเทพทั้งหลายก๊าบ!!!

Comment

Originally posted by Xiah View Post

ฮะๆ

ฟังแล้วแปลกๆ ตลาดบน มีตลาดบนตลาดล่างด้วยหรอ ราคามันก็เท่าๆกันหมดนั้นแหละ
                    499 599 699 ถูกกว่าเมืองนอก2-3เท่าแล้วแต่ประเทศ

ถ้าคุณจะหมายถึงบางเกมทำออกมาแล้วแผ่นกอบแผ่นโหลด เล่นออนไลน์ได้ คุณนับเป็นตลาดล่าง
                    แผ่นก็อบ แผ่นเถื่อน แผ่นโหลด เอามาแล้วเล่นออนไลน์ไม่ได้ คุณนับเป็นตลาดบน เหอะๆ

อันผมไม่นับเป็นตลาดครับ ผุ้ที่นำมาขายคุณหน่ะไม่มีหุ้นสักนิดในบริษัทไม่มีสว่นเกี่ยวข้องสักนิดใน เกม แล้วก็อบมาขายกำไรมหาศาล ทั้งๆที่ไม่เสียไรเลย เกมนึงๆโหลด แปปเดียวสมัยนี้เนตแรง ไรท์ขายได้ที่ละเป็นหมื่นๆบาทเหอะๆ ละเมิดลิขสิทธิ์ขั้นรุนแรงชัดๆ ถ้าเปรียบเหมือนการบริหารประเทศก็ คอรัปชั่นหละครับ ฉนั้น นั้นนี้ผมไม่เรียกตลาด

Comment

Originally posted by Herulaya View Post
                      ฟังแล้วแปลกๆ ตลาดบน มีตลาดบนตลาดล่างด้วยหรอ ราคามันก็เท่าๆกันหมดนั้นแหละ
                      499 599 699 ถูกกว่าเมืองนอก2-3เท่าแล้วแต่ประเทศ

ถ้าคุณจะหมายถึงบางเกมทำออกมาแล้วแผ่นกอบแผ่นโหลด เล่นออนไลน์ได้ คุณนับเป็นตลาดล่าง
                      แผ่นก็อบ แผ่นเถื่อน แผ่นโหลด เอามาแล้วเล่นออนไลน์ไม่ได้ คุณนับเป็นตลาดบน เหอะๆ

อันผมไม่นับเป็นตลาดครับ ผุ้ที่นำมาขายคุณหน่ะไม่มีหุ้นสักนิดในบริษัทไม่มีสว่นเกี่ยวข้องสักนิดใน เกม แล้วก็อบมาขายกำไรมหาศาล ทั้งๆที่ไม่เสียไรเลย เกมนึงๆโหลด แปปเดียวสมัยนี้เนตแรง ไรท์ขายได้ที่ละเป็นหมื่นๆบาทเหอะๆ ละเมิดลิขสิทธิ์ขั้นรุนแรงชัดๆ ถ้าเปรียบเหมือนการบริหารประเทศก็ คอรัปชั่นหละครับ ฉนั้น นั้นนี้ผมไม่เรียกตลาด
                      ผมว่าหมายถึงแบบนี้มากกว่านะ เกมส์ตลาดบนคือพวกเกมส์ที่ขายเป็นกล่องๆทั้งหลายอะแหละ ส่วนเกมตลาดล่างคือพวกเกมส์ออนไลน์ต่างๆที่สามารถหาโหลดมาเล่นได้ฟรีๆ(แบบไม่ผิดกฎหมายนะ) ข้อแตกต่างก็นะจะเป็นเรื่องของ spec เครื่องที่ใช้เล่นแล้วก็ราคาตัวเกมส์

Comment

up

Comment

Working...
                        X