Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องHarddisk EXTERNAL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องHarddisk EXTERNAL

Harddisk EXTERNAL (2.5")ต่างยังกับ Harddisk EXTERNAL (3.5")

พอดีจะซื้อมาสำลองข้อมูลโน๊ตบุ๊ก ช่วยบอกทีคับ

2.5" เป็น HDD Notebook 5400 RPM เล็กกว่าครับ ใช้ไฟจากพอร์ต USB เลยครับ

3.5" เป็น HDD PC 7200 RPM ต้องเสียบปลั๊กไฟเพิ่ม

Comment

Originally posted by stepmixer View Post
      2.5" เป็น HDD Notebook 5400 RPM เล็กกว่าครับ ใช้ไฟจากพอร์ต USB เลยครับ

3.5" เป็น HDD PC 7200 RPM ต้องเสียบปลั๊กไฟเพิ่ม
      ขอบคุณคับผม

Comment

Harddisk EXTERNAL (2.5") ใช้HD NOTBOOK ขนาดเล็ก พกพาสะดวก ราคาสูงกว่า Harddisk EXTERNAL (3.5") ใช้ HD PC ขนาดใหญ่ และต้องต่อไฟเพิ่ม พกลำบากหน่อย เพราะต้องใช้อแด็ปเตอร์ต่างหากด้วย

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
          Harddisk EXTERNAL (2.5") ใช้HD NOTBOOK ขนาดเล็ก พกพาสะดวก ราคาสูงกว่า Harddisk EXTERNAL (3.5") ใช้ HD PC ขนาดใหญ่ และต้องต่อไฟเพิ่ม พกลำบากหน่อย เพราะต้องใช้อแด็ปเตอร์ต่างหากด้วย
          ขอบคุณคับ

Comment

Working...
          X