Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวแทนจำหน่ายAltecในเชียงใหม่อยู่ที่ไหนเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวแทนจำหน่ายAltecในเชียงใหม่อยู่ที่ไหนเหรอครับ

ตัวแทนจำหน่ายAltecในเชียงใหม่อยู่ที่ไหนเหรอครับ

พอดีอยากได้ลำโพงสักชุดอ่ะครับเลยอยากจะลองไปฟังเสียงสักหน่อย

เท่าที่เห็นขายก็มีแต่ใน itcity ถ้าใครรู้จักที่อื่นอีกแนะนำด้วยครับ จะได้มีตัวเลือกเยอะขึ้น (ไม่ได้อยู่ กทม.ก็ลำบากเงี้ยหล่ะครับของดีๆ ราคาถูกใจหายาก ทำใจๆ)

Comment

ผม หิ้วมา จาก พันธ์ทิพย์ กทม. ครับ

MX-5021

Comment

ขอบคุณมากครับสำหรับคำตอบ

Comment

ลองไปดูที่คาร์ฟูร์ครับ ผมเห็นตั้งขายอยู่แต่ไม่แน่ใจราคานะครับ
          ต้องลองไปเดินดูเอง

Comment

ที่คาร์ฟูไปดูมาละครับมีจริงๆ แต่ตอนไปดันไม่มีเงิน -*-
            มีอยู่2รุ่นครับVS4121ราคาประมาณ2500 กับรุ่น VS4221ราคาประมาณ4000ปลายๆเกือบ5พัน

Comment

Working...
            X