Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกะ M/B: MSI-K9A2VM-F V2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกะ M/B: MSI-K9A2VM-F V2

คือมันสามารถนำมาใส่กะ XFX 8800 GT ได้มั้ยครับ

แล้ว ถ้าไปซื้อพันทิพ ควรไปร้านไหนดีครับ ?

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

ไปๆมากะจะซื้อนี่แระ ใส่กะ AMD X2 5200+

Comment

ง่า รอผู้รู้มาตอบหน่อยค๊าบ

Comment

VGA อะไรก็ใส่ได้ท้งนั้นแหละครับ

Comment

ทำไมจะใส่ไม่ได้ครับ

Comment

จริงๆๆมันก็ใส่ได้ทุกค่าย ไม่งั้นเขาจะทําออกมาทําไม ถ้ามันใส่ไม่ได้ทุกค่าย

Comment

ไปที่ Adviced หรือ ComputerOK ที่เซียร์ มีแน่นอน ส่วนที่1000Tip ไม่น่าจะมีมั้ง ลองโทรไปถามก่อน

Comment

ถ้าไม่มีก็คงสอย Asrock Alive NF6P - VSTA เพราะราคาเท่ากัน -.-

Comment

K9A2 ดีกว่า NF6P น่ะ ครับ ในหลาย ๆ ด้าน ผมก็จัดมาชุดนึงกับ Ath1640 อ่ะ

Comment

ต้องดูเลเอาท์และการจัดวางของบอร์ดครับถ้าผ่านทุกอย่างก็โอเค

Comment

Working...
                    X