Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนมากวงการคอมต้องรีบอ่านครับ อันตราย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนมากวงการคอมต้องรีบอ่านครับ อันตราย

ลิ๊งค์นี้ครับ วิธีป้องกันพวกลิขสิทธิ์จับครับ
    -
    http://www.pantip.com/cafe/wahkor/to.../X6479145.html

ด่วนมาก

เก่าไปแล้วครับ แต่ก็ขอบคุณที่เป็นห่วง (พวกหมานรกนี่หากินแบบนี้มานานแล้วละครับเจอหน้ามันยิงให้ร่วงไปเลย)

Comment

ไม่เก่านะผมว่า เพราะมันอยู่กะเราไปตลอดพวกเนี้ย

Comment

มันหารับประทานได้เรื่อยๆแหละครับ ของแบบนี้ โดนไปทีนึง อยากต่อยหน้ามัน

Comment

ดัน

Comment

ยกๆ

Comment

อับๆ

Comment

เดี๋ยวมันก็คิดวิธีใหม่ๆมาเรื่อยๆแหละพวกแบบนี้

Comment

ผมเคยเจอครับ ขณะที่ผมไปนั้งเล่น คาเฟแห่งหนึ่ง เป็นอย่างที่ จกท พูดเลย และขอขอบคุณk. SK-EMS ด้วยครับที่แนะนำมามีสาระดี

Comment

ดีครับ ชอบครับ แหล่มครับ

Comment

แถวบ้านโดนหลอกกันหลายร้านเลยครับ โดนกันหลายหมื่น ร้านไหนที่สู้ไม่ยอมจ่ายยอมขึ้นศาลเสียจริงประมาณ 2000 บาท

Comment

แถวบ้านโดนหลอกกันหลายร้านเลยครับ โดนกันหลายหมื่น ร้านไหนที่สู้ไม่ยอมจ่ายยอมขึ้นศาลเสียจริงประมาณ 2000 บาท

Comment

ปักหมุดก็ดีนะ

Comment

แถวร้านที่ผมเคยเป็นช่างคอมอยู่ก็โดน เออ ผมอยู่ที่ อู่ทอง จ.สุพรรณบุรีครับ
                            มันทำมาเป็นลูกค้าขอประกอบคอมใหม่ วางเงินมัดจำไว้ แล้วบอกว่ามันจะเปิดร้านคาราโอเก๊ะ ครับ
                            ผมก็รับงานไว้ แตไม่ลง คาราโอเก๊ะให้ เพราะ กลัวโดน ครับ ลงแต่ os แล้วมันก็ทำอย่างนี้อีกหลายร้านแต่ร้านแถวนั้นโดนกันเกือบหมดเลย
                            มีร้านผมครับที่ไม่โดน มันให้จ่าย 3 หมื่นง่ะครับ ผมไม่หลงกลเลยรอดครับ

Comment

ผมก็เคยเปิดร้านเกมส์แล้วโดนไป 2 หมื่น พอโดนอีกทียอมโดนจับ ศาลปรับ1พัน รับสารภาพเหลือ500บาท

Comment

Working...
                              X