Announcement

Collapse
No announcement yet.

@@@=== Noise Filer ===@@@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by P_C_P View Post
    ที่ clef เลยอ่ะครับ

ราคาตามที่ว่า 6200 ครับ ตัวโมนะครับ จากที่ในเวปว่า 9900 อ่ะครับ
    (ดูแต่ตาไม่ออกเลยเพราะว่าเหมือนตัวธรรมดาเลย ยังงงอยู่เนี่ย ว่าถ้าเค้าหลอกจะง่าไง ต้องแกะดูสายข้างในอย่างเดียว)

พอดีว่าเค้าเอามาจับฉลากวันละตัว

ท่านกัสไปขอมาได้ เพราะว่าไม่มีคนมาจับเลย ผมเลยขอเค้าสองตัวเลยครับ

พอดีว่าเค้าใจดีให้มาอ่ะ เลยได้มาคนละตัวครับ

แต่ว่าที่เเย่คืออย่างว่าครับ มันใช้ไม่ได้สองช่องอ่ะ เดี๋ยวจะออกไปเปลี่ยนครับ
    ราคานี้น่าโดนมากๆครับ

Comment

Working...
    X