Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ Printer แบบ All in one ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ Printer แบบ All in one ให้หน่อยครับ

ช่วยแนะนำ Printer แบบ All in one ให้หน่อยครับ ราคา/รุ่น อยากได้แบบคุ้มๆหน่อยครับ

งบประมาณเท่าไหร่ครับ
    http://www.epson.co.th/products/alli...s_CX3900.shtml cx3900
    http://www.epson.co.th/products/alli...s_CX4700.shtml cx4700
    http://www.epson.co.th/products/alli...s_CX3500.shtml cx3500

เลือกตามงบประมาณ นะครับ ถ้าตัว cx4700 ตอนผมซื้อราคาอยู่ประมาณ 5 พัน ต้น ๆ ครับ
    ส่วนตัว cx3500 ไม่น่าจะเกิน 4 พัน นะครับส่วน cx3900 เนี่ยผมไม่ทราบราคาและคุณสมบัติ
    แต่เห็นว่าตัวใหม่ น่าจะมีอะไรใหม่ ๆ นะครับ

ส่วนตัว เชียร์ cx4700 แต่ถ้าถามว่าคุ้มไหมถือว่าไม่คุ้มเท่าไหร่กับราคา ผมแนะนำเป็นว่าถ้า
    ถ้าตัว cx3900 มันแพงกว่า cx3500 นิดหน่อยเอา cx3900 ครับ

Comment

canon mp160 คับ
      hp ตัวที่มีตัวเลขที่ชื่อรุ่น 390 อ่ะคับจำไม่ค่อยได้

Comment

ผมแนะนำ HP ครับ

Comment

ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ....

Comment

ใช้ LEXMARK อยู่ก็ ok นะแต่ก่อนใช้แคนน่อน

เหมาะสมกะราคาดี

Comment

แนะนำ HP or Cannon ครับ

Comment

รูปข้างบน ชมพู่อารยา หรือ มิยาบิอ่ะ เหอๆ หน้าเหมือนกานเลย

Comment

Originally posted by yoshiki2006 View Post
                  รูปข้างบน ชมพู่อารยา หรือ มิยาบิอ่ะ เหอๆ หน้าเหมือนกานเลย
                  น้องมิยาบิ ครับ

Comment

1.Epson ติดTankได้+มีโปรแกรมเคลียร์ชิบหั้ยโหลดฟรี+อื่นๆ
                    2.hp หมึกแพงเพราะไม่ทำแยกตลับ แต่ถ้ารับซื้อจากบริษัทที่ใช้หมดแล้วซื้อใหม่(ไม่ยอมเติม) จะได้ราคาถูกมากๆ เราก้อเอามาเติมเอง อิอิ
                    3.ยี่ห้ออื่นๆ

สรุป อยู่ที่การใช้งานคับ ไปคิดมาก่อนเด๋วผมตอบเพิ่มทีหลัง

Comment

ขอบคุณคร้าบบบ ต้ดสินใจแล้วครับ Epson cx3900 ต้องขอบคุณทุกท่านครับที่ให้คำแนะนำ

Comment

HP น่าจะเวิร์ค นะครับ

อย่างของ Epson นี้ ใช้ๆไป มันจะมีการจำกัดขอบเขตเรื่องกระดาษเกินโควต้า

ถ้า Reset เครื่องไม่เป็นต้องส่งให้ช่างทำ เปลืองตังเปล่าๆครับ

Comment

Canon ครับ รุ่น MP 450 หรือ 460 ก็ได้ครับ ราคาลงมาพอควรแล้ว กวาดรางวัลมามาก

Comment

ขอบคุณ คุณDevil2006กับคุณคิม มากๆๆครับ...เป็นประโยชน์ในการตัดสินใจมั๊กๆๆ

Comment

ใช้ hp หมึกแพง แต่ก้อใช้ดีไม่มีปัญหา
                              เหง canon หมึกถูกแต่ไม่รุเปงไงนะ

Comment

Working...
                              X