Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATi 4670 ICEQ TURBO512III HIS ก่ะ 3870 ASUS 512 DDR 4 ตัวไหนแรงกว่า คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

.
    Last edited by virussutteen; 8 Dec 2015, 23:54:35.

Comment

Originally posted by virussutteen View Post
      CF คุ้มหรือครับ 2 ตัว6พันแว๊ว เพิ่มอีกหน่อยได้ 4850 ถ้าCFแล้วไม่แรงกว่า คงไม่คุ้มมั้ง
      CF ตอนนี้ 2 ตัว 5200+
      4850 5600+

CF 4670 แรงกว่า 4850 อยู่ประมาณ 10-15 %

Comment

^
        ^
        ^
        ลายเซ็นต์คุณ เอ่อ......

Comment

ลายเซ็นโหดนะนั้น

Comment

3870 แรงกว่าครับ

Comment

^^ อย่าไปคิดไกลนะครับเรื่อง cf คำถามแรกที่คุณควรตอบได้คือ
              ..........บอร์ดคุณCFได้หรือเปล่า ^-^

Comment

4670 ครับ ประหยัดไฟกว่าเยอะ แรงสูสีกัน

Comment

3870 แรงกว่าครับ แต่4670 ก็ดีนะครับไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม ประสิทธิภาพถือว่า โอเคเลย

Comment

อืม... จอบคุณภาพดีจริง ๆ

Comment

Originally posted by vibe View Post
                      3870 แรงกว่าครับ
                      โห e5200 ลาก ได้ถึง 4.2 เลยเหรอครับ -*-

Comment

Originally posted by tohmtohm View Post
                        ของที่ Advice หมดแล้วครับ
                        ในลายเซ็นเนี่ย ชื่ออะไรคับ

อยากได้ชื่อไว้ติดตามผลงาน

อิอิ

Comment

Working...
                        X