Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมดูหนังดีวีดีบางแผ่นไม่ได้ครับ ภาพมันซ้อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมดูหนังดีวีดีบางแผ่นไม่ได้ครับ ภาพมันซ้อน

ผมดูหนังดีวีดีบางแผ่นไม่ได้ครับ ภาพมันซ้อน (เป็นเฉพาะบางแผ่น)
    ซึ่งเวลาไปดูกับเครื่องเล่นดีวีดี ก็ดูได้ปกติ
    ไม่รู้มีปัญหาที่ตรงไหนครับ ใครเคยเจออาการอย่างนี้ช่วยผมหน่อยครับ
    ใช้ DVD/RW ของLG การ์ดจอ Gforce 8600 GT

ขอบคุณครับ

แนะนำให้ก๊อบลงเครื่อง แล้วดูดีกว่าครับ
    ลดอายุการใช้งานของหัวอ่านด้วย

Comment

ภาพซ้อน มันอาการโกสหรือเปล่า จอ LCD ที่ Response Time เยอะ จะเกิดบ่อย ซัก5ms ก็ไม่ค่อยเจอแล้ว ถ้ารุ่นเก่าๆบางตัว 16 , 25ms ทำใจครับ

Comment

Working...
      X