Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงท่านBattelCruiseรบกวนช่วยฟันธงให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึงท่านBattelCruiseรบกวนช่วยฟันธงให้หน่อยครับ

ช่วยฟันให้หน่อยครับ ว่าราคาsound card ประมาณ ต่ำกว่า1xxx,1xxx,2xxx,3xxx,4xxx,5xxx บาท ตัวไหนน่าเล่นบ้างขออันดับ 1-3ก็พอครับ จะได้ซื้อมาแล้วไม่ผิดหวัง ขอบคุณครับ

ดันหน่อยตกและ

Comment

มาตอบคำถามแทนครับ
      อย่าหาว่ายุ่งไม่เข้าเรื่องเลยนะครับ

ผมคิดว่าซาวน์การ์ดตัวใหนมันจะเหมาะสมกับคุณ น่าจะขึ้นอยู่กับการใช้งานของคุณมากกว่านะครับ
      ประมาณคำว่า "ซาวน์การ์ดตัวใหม่ที่จะซื้อมันมีอะไรดีกว่าตัวที่ใช้อยู่เหรอ?"
      หรือไม่ก็ "ตัวที่ใช้อยู่นี้มันไม่ดียังไงเหรอ? ถึงได้เปลี่ยน"

อืม..
      เอางี้ จะพูดไปมันก็ยากนะ
      สรุปง่ายๆเลยดีกว่า
      ลืมเรื่องยุ่งยากข้างบนนั้นไป (ไม่ต้องหมดนะ เหลือๆเอาไว้หน่อย)
      ขอแนะนำว่า
      เลือกซื้อตัวที่เหมาะสมกับงบประมาณที่มีอยู่ละกันครับ
      ก็พี่เล่นตั้งคำถามซะกว้างแบบนี้....

Comment

ลองค้นหากระทู้ก่อนหน้านี้ซิครับ รู้สึกจะมีคนถามเข้ามาเยอะเลย
        เอามาเปรียบเทียบกันแล้วคุณจะได้คำตอบครับ
        ว่าตัวไหนคุณจะอยากใช้ที่สุด

Comment

คำถามกว้างเกินไปครับ

เอาตามลักษณะที่คุณใช้งานดีกว่า

Comment

แจกคำถามแบบนี้ตอบยาก ต้องบอกว่าจะเอาไปทำอะไรจะตอบง่ายกว่านะ

Comment

ใช่ครับเอาไปทำอะไรดีกว่า เช่น ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ บริโภคอะไรเป็นอาหารหูเป็นหลัก การเชื่อมต่อกับอะไร... ฯลฯ

Comment

ลองค้นๆกระทู็เก่าๆของท่านเรือที่ตอบๆไว้ ก็รู้เองได้เลยแบบฟังธงเองเลยครับ
                แจกแจงไว้ละเอียดครับ

สงสัยท่านเรือจะตอบยากครับช่วงนี้
                ตอบไปตอบมาเข้าเนื้อไป 1กระทู้
                อยู๋นิ่งๆดีกว่า - * -

Comment

SB0060 ครับ เหมือนกันกะ SB0100 ผมขายอยู่ อิอิ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=293199

Comment

Working...
                  X